mademu zetu

hii ni mimi ninavio hona kwahio :roll: mademu zetu wana pendeza tu vile wanavio vaha guo za kubana tu...lakini haki vua duuuuuuuuuuuu :x {she looks ugly than a motha f**ka]mimi nazani kusinge kua na guo za kubana nazani ukimwi usinge kuepo :D :P :lol: :?:

Comments

  • 1 Comment sorted by
  • Vote Up0Vote Down
    edited September 2002
    Usikurupuke mzee kuweka mawazo yako online kabla hujayafanyia kazi.Eti ukimwi usingekuwepo kama kusingekuwa na nguo za kubana?Kwani ukimwi umeanza leo?

    Na nani kakwambia wasichana wasiovaa nguo za kubana wako ugly?Nyie ndioo walewale.
Sign In or Register to comment.
African Hip Hop Radio
Advertisement