TISHIO LA BOMU-who got stamina to last

super ninja wasojua hard stylez nawakunja

voko yangu inachinja enough kuwavunja

normally namaindi justice ni ngumu kunipunja

mlofilisika raptechniks better jamvi kukunja

hapa mtafanya mfanyalo kamwe sitoanguka

kihiphop nimetukuka ndani ya site natimba kama mfufuka

pasuka mistari mithili ya injili sio kubwatuka bila tathmini

makini narhymes zang'aa thamani zaidi ya madini

wasio ufanisi kwa tamaa za fizi wanatamani

fuata nyuki ule asali kama we lijali

nauma kama uma panapo makuma

nalipua bomu bongo flevva kuangamiza bila huruma

leteni tuhuma,shutuma,ukuma na umama

siogopi luteni,sajenti wala amiri jeshi mkuu

fikisheni taarifa kabla ya mafuriko ya maafa

ni ninja naechinja bila ushahidi

tema mate chini kabla nukta haijafika.............

COSA NOSTRA FASCIO DI COMBATIMENTO

ILL'BOSS DE LA MAFIOSO

38'CONVO

Comments

  • 7 Comments sorted by
  • Vote Up0Vote Down
    edited December 2006
    we biga mabomu hapa utachopata majanga,

    bora urudi homu sababu ushageuka matanga,

    nasikia sauti ya kilio nadhani we mtoto mchanga,

    hi ni hip hop tuliza kichwa acha kutangatanga,

    ntakupa chanjo hadi utakapo niita mganga,

    ila ukae chonjo usije ukaniona mwanga,

    ukali wa hii mistari ni zaidi ya ncha ya panga,

    ni zaida ya kisu cha tohara ukileta ujinga unavishwa kanga,

    natolewa macho kama kioo cha runinga,

    naonekana ticha kwa nyie mcz wajinga wajinga,

    sikupi mistari mingi usije ukatinga,

    maana ulichonacho ni matusi tu kama mzigo wa mmachinga
  • Vote Up0Vote Down
    edited December 2006
    HAPA CHOKO USI-TEST

    HII NI FORMATION YA URANIUM TEST

    PIGO NTALOKUPA LITAKUUMIZA KWA HISIA

    HUNI-KNOW YA NINI KUHISI MI'MPOLE KAMA TANZANIA

    WE ONE NA WENZAKO MALAYA MNAWANIA

    MI SIO WA SITE MVAMIZI VP KISENGE ANGA ZANGU UNAVAMIA

    ANGALIA NADHURU KAMA ATOMIC ZA HIROSHIMA

    RAP STUDENTS FATA STEPS TUNZA HESHIMA

    SOGEA POTEA............THIS IS BLAST FURNANCE

    IN FACT ASK CHOKO DYTE AKUPE STORY

    JINSI NILIVYOMGUSA KIZAZI......
  • Vote Up0Vote Down
    edited December 2006
    Kama mi ni choko we ndo mkundu wangu,

    hauko tite halafu nakuona kama changu,

    sina shida ya kujua unavyoliwa na last dyte,

    sababu we na yeye ni mademu tu kama mc lyte,

    huwezi umiza hizi hisia kwa sabubu ni kali,

    ukileta hasira za kidwanzi nakupotezea mbali,

    natumia kiswahili fasaha kukupa hizi nasaha,

    sababu nakuona mgeni tu kwenye hii sanaa,

    anga zako sijavamia mwenyewe ulipanua miguu,

    undata stamina yangu mpaka majogoo niko juu,

    hapa ndio mwisho wa reli yako ya mbao,

    hili behewa la mjerumani bado nakupiga bao,
  • Vote Up0Vote Down
    edited December 2006
    tishio la bomu lishakurudisha homu

    ucforce kunata wakati unaogopa hii chata

    unafyata wakati unataka kujitoa muhanga

    hapa nshakugonga tomba Mc ka wewe ni kinyonga

    potea tishio la bomu lakubakisha homu ka ndoa

    ushapoteza ladha hii nyuklia ungratefull alwayz wewe ni changudoa

    kimbia baki hukohuko uendelee kujipoa

    na mwenzako habari zilizotufikia nawapelea na mkia

    endelea kujificha mi ndio mtawala kuliko hata mkuu wa mkoa
  • Vote Up0Vote Down
    edited December 2006
    hizi ni electric shorts

    from my medula systems zinaku-shock

    currents 300megaAmperes uwezi block

    vina vyenye redhot wire toka voltage za mvuta kaya

    gusa ufumuke fire malaya

    mizani hii kwa wako ufahamu inapwaya

    blood version unknown kama mafian life

    "k.u.m.a newz" am tha' hiphop knife fanywa report

    nakumega na silabi,head above imeshachora "death plot"

    huna stamina that's why hii depth una-flot

    lyrics forgers mmezoea iga,zuga hapa mta-troti

    skillz hii ni everlasting,ina-chanty down babylon

    usionje sumu motherfucker hii tindikali yenye cyclon.................
  • Vote Up0Vote Down
    edited January 2007
    hauko real ila wafikiri uko kamil

    kisa wachil na wana wa ganja

    ninja?danja taratib usijighirib

    jarib kutib timam ya babu

    hiphop adab ni jib kwa sahib za kitaa

    ajab hujui tambui kiakili hukui

    anyway we keep teach u tha skilz

    2 fil ya brain gaps!
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2010
    tokea from any ange nikute nipo kwa ready stance.....

    tokea hata now nikutoneshe tundu
Sign In or Register to comment.
African Hip Hop Radio
Advertisement