B4 HUJACLIC HAPA FANYA SALA YA MWISHO

nina mikakati

nasaka passpoti

nipande boti nitoke baluti

nende zangu ughaibuni

sio tzmsoto msotoni

nakumbuka ndoto utotoni

utu uzima fainali kabali

nijaze minoti kabati

maisha manati

jiwe moja ole wako ukose tageti

nasibu bila bahati

penda titi na sketi

wakati gangster

promo za kili jumapili humpati

finyanga emseez kama chapati

nakukick natight wanaobaiti

mistari panga alfabeti

sirikali panga bajeti

bk nakamilisha ubeti

choma kama mkuki wa mang'ati

on the mic nakufanya maiti

longtime mjeshi madhubuti

makuruta wa hiphop pigeni saluti

b4 sijaunda kamati

m-bloow :evil: m-floti

nawavunja kwa jesus spiriti

heavyweight im physically fiti

vina najizatiti natema bati

angusha makuti jabali zaidi ya goliati

nastep kama nyati

mzushi nakuweka hati hati

that's why nakuambia kabla hujaclic hapa fanya sala ya mwisho............
«1345

Comments

  • 133 Comments sorted by
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    beef ni nyinyi na maiti zenu

    naropoka kwa sauti kali masikioni mwenu

    skillz yangu sio yenu

    kucheza mayenu kama sukununu

    hapa mtajitaabisha mkibisha

    kwa tungo zangu nawazalisha

    hisia nahamisha

    katu na mi usijaribu jifananisha

    nina tumbo katoliki iga unaharisha

    mistari hatari inaxplode kama roketi inapaa

    we shangaa bila mbawa mi napaa

    bongofleva nawakataa

    mmeendekeza bambataa

    nawakanya nawafanya

    styles zenu nyanya

    balaa nashusha mnastuka

    mnapogutuka

    vidole nishazamisha

    kuma zenu mkibifu nawadedisha
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    BILA UJUZI ni kazi,

    kupanda ngazi,uwanda huu wa vizuizi,

    ubongo wako makazi ya njozi,

    huwezi maizi popote bila ujuzi,

    ni upuuzzi,bifu na hizi rym kufunzi,

    nikidis upate utambuzi
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    fata nyayo

    nikufanye mfanyo

    nyoko we' bado uwezi

    uwa sina shuhuda

    napofanya murda

    first glace nipo judo stance

    jinsi navyoadvance

    kwa hivo usiniaprochi

    kwenye gizza mkononi mi na tochi

    international figa mi' sio unaiga

    lega kinega nikutoe shoo

    sambamba na mi hutosonga

    bogas kama boga

    zoba unazuga

    mistari bundesliga

    can't withstand navomega

    my brain uwezo byte-giga

    i'm tha computer

    alpha na omega

    navyoanalyze information

    beef ni wewe,damu na nyama yako......

    OGOPA NYOKO WE
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    USHA PAGAWA/KWA KUZOEA PASUA CHAWA/

    NA UNAJICHUA/KWA MAFUTA YA KWENYE UPAWA/

    UMESHACHUBUKA BAADA YA KUJIFANYA UNAMZUKA/

    UNAIGA KUSHUKA/ WAKATI KUPANDA UNAGWAYA/HAYA.......

    WE MZEE WA LABUKA/BABU PIGA MIXA STIMU ZINASHUKA/

    HUTAKI PANDISHA BUKTA/WAKATI IKWETA INAPWETA/

    UNABADILIKABADILKA SANA KA A.K.A.. ZA TWANGA PEPETA/

    MARA CHIPOLOPOLOO ANGALIA UTAPIGWA CHIMPOLOMBOO/

    NIKIKAMATA HIKI KIPAZA/UWA NNAKAZA/UKIJIPENDEKEZA NAKUJAZA/

    UNAKURUPUKA TUU/UNATAKA MAKUU??/HAPA UMEKUTANA NA MOTO WA KIFUUU/

    UNA VINA?? AU NDO UMECHINA/

    B4 HUJACLIC HAPA FANYA SALA YA MWISHO???

    LABDA UMWALIKE RAY C NA MWAMPAMBA/

    VICHWA VINGINE SI VYENYEWE/

    FOR TODAY........TAKE CARE OF U R FUCKEN STAY/

    I GAVE U FAIR WARNING.......'BEWARE"/

    COZ BIG KNUCKLE HEAD IZ HERE/

    BIG UP TO UNDERGROUND DWELLA..........

    COZ........

    MCZ IZ COMMIN' MCZ IZ GO/BUT FEW MCZ LEFT WITH MCZ FLOW/

    LAST DYTE A.K.A....WHATEVER MAN........
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    nakutell we mbwiga

    usinletee unigga wa kishoga

    shingo yako tayari nishainiga

    vishairi vyako KIMAFIA nasaga

    then kwenye mafiga nainjika

    b4 sijakupa mafinger,kuma we

    mjinga njoo fire

    utarudi baridi kama mafinga

    boya unaniona TWANGA

    sababu natwanga wakuletwa

    msenge unapepetwa,keketwa

    rhymes zako nenda nazo chooni

    au weka dustbini,

    kabla sijakukalia kooni

    nizamishe mboo tunduni

    mkunduni pata somo la tamaduni :lol:

    sina wazo la big kaka vp unataja mwampamba

    sina mvuto na ray c vp yako rhyme ndo umeipamba

    ngariba wa rap for feka mikundu like u

    go bak to ur fuck parents n' cry 4 help

    b4 hujaclic hapa fanya sala ya mwisho kumaplusmkunduwithoutmbolo we'



    COSA NOSTRA FASCIO DI COMBATIMENTO
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    UNGRATEFULL NINJA/NAKUPA TAHADHARI/POYOYO-KAA TAYARI/MZEE MI NIKO NGINJA/

    KUNJA-KUNJANI/NGINJA- NGINJANI/SI UNATUKANA SANA/ BAADA YA KUMBWELA MAJANI/

    UNABEUA CHEUA SANA/SI USHAPIGWA GIZANI/

    UNASEMA NIJE FIRE AU MOTO??/ MTOTO BADO UNAENDELEZA UCHOKO/

    AFU UNAJISIFIA KUWA WEE NI MOKO/NYOKO TOA UFYOKO WA TAKO LAKO/

    UTAPOTEZA OHOO/NTAKAPOKUPIGA KWA UREFU WA KOBOKO/

    AU HUJUI MOJA ILEILE MBILI MCHOMOKO/WEEE MTOTO MPENDA MABOLOKO/

    SIO ADUI WEWE/ MTOTO HUKUI/ SIJUI??? LABDA/UNATENDWA BADO NA BEDUI/

    NASKIA UNANYONYA SANA MIPINI/ YA MASELA MPAKA USHAPOTEZA UMAKINI/ AKILINI……..

    NSHASKIA UNAITWA QUEEN/SI ONAONEKANA NIGHT KUBWA UKIWA NA VIMINI/

    MTOTO USHAGEUKA AJUZA/SI UNAJICHUUZA SANA KWA KUPENDA KUKAZWA/

    USHAKUWA MPANA SANA/KA MTU ALIYEACHAMA/

    UNAKANWA HUNA WAKUMTUPIA LAWAMA/

    SIO BIG KAKA WAKATI USHAPIGA CHATA AFU UNAOGOPA KUDATA/

    KUMA YAKO YA NYUMA NASKIA UNAPENDA KICHUMA/

    MBOGA….TOBAA MTOTO WA WATU WEWE LAKINI SIKU HIZI UNATEMBEZEWA BILA WOGA/

    AFU UNAJIDANGA UNASAKA PASSPOTI/NJOO UPEWE VIZA/ILA UJE UMEOGA UNANUKA KA MAYAI VIZA/

    HUNA FLEVA/ ILA NI KAMA MSELA ALIYEKWAMBIA BONGO LEVYA/

    HUNA UJUZI/NI SAWA NA KIBOGOYO KUPIGA MLUZI…./

    AU KWA KUNG’U KUACHA UKUNG’U/

    ASIJEKUJILAUMU…….NAKUSHAURI KWA MAKINI/

    B4 HUJAKLIK HAPA FANYA SALA YA MWISHO/UMUOMBE MODERATOR AIPELEKE KWENYE RECYCLE BIN/

    NINJA KINDA/UNAZUGA UMEPINDA………../

    AFU MTOTO UNAWENGE/

    WE MSENGE…….

    USHALEWA BANGE /

    AFU FAMBA …………

    ACHA KUJAMBAJAMBA…..

    HUWEZI HATA MSAMBAA

    AFU KANINJA NAJUA UNA BONGE LA BAMBATAA……

    NTAKUCHEKI MTAA KWA MTAA……
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    bado unaplay na rap professiono

    kwa kuandika porno

    sorry dyte mi sio mngonongono

    uchoko nani kakufundisha?

    kiuno kukatiwa nani kakufundisha?

    unalalamika mpaka nadindisha

    rhyme yako inalega kama nyoro

    yako beki nyororo napiiz hewani

    naleta msololo kimbia hii safu

    wenzako wamechinjwa baharini

    wengine kutekwa nyara msituni

    nishatuma majeshi yakusake

    ewe dume jike jifanye una makeke

    mi soooo nakuona teketeke

    ndani africanhiphop nakupa mateke

    ukirudi nakurudi machizi wacheke

    that's y nakutell b4 hujaclic hapa fanya sala ya mwisho

    COSA NOSTRA FASCIO DI COMBATIMENTO,FANKULA DIALO MADONNA

    MI mtu mwingine kabisa sio unavyofikiri
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    UNAMAINDI MACHIZI WACHEKE/WAKUCHEKEE ENHEE/

    NI SAWA NA MAPUSHA KUJISALIMISHA NA MIKETE/

    UMESEMA UMETUMA WAKO WATUMWA/WANISAKE-NAKUTELL MI NIKO PEKENEKE/

    KUTOKA KISIWA CHA STIMU KULA SI MUHIMU/

    NAONA UNAJICHOMOA WE MWENYEWE KISTIMU/KWA KUDHANI UTADUMU/

    KWENYE GURUDUMU/TULIA USIJEANZA KULIA NTAKAPOKUWA NAKUPA HUKUMU/

    SOO-UNAJIYEYUSHA BAADA YA KUSOTA-KITAMBO KWENYE FREEZA

    AFU MARA UNATAKA BEEF NA DARKMASTA WAKATI HUOHUO UNAJIFANANISHA NA SQUEEZA/

    MI NAKUONA SAWA NA BUBU- MBUMBUMBU/ KIZIWI ANAYELAZIMISHA KUULIZA/

    WAKATI JIBU UNALIJUA- DREADROCKS SI LAZIMA WA RELATE NA U-JAH/

    KICHWA KIMOJA NASAMBARATISHA UPAMOJA/

    UMOJA BILA DIRA NA MAARIFA NI SAWA NA MNGOJA VIOJA/

    SOOO……SIO HOJA YA NGUVU MZEE/NI NGUVU YA HOJA/

    SIO UKALI UNAKOTOKA AU WANGAPI WALIOKUZUNGUKA/

    BORA KUWA MJASIRIAMALI KULIKO KUPOTEZA KABISA AKILIMALI/KIMASHAIRI…

    KA UMEKOSA JALA MKWEZI UJUE MSALA/ANGALIA USIJE KUACHWA WAZI KA WAGONJWA WA KIZAZI/

    NTAENDELEA KUTOA UJAZO……SABABU NAONA UNAJILAZIMISHA KUPOST YAKO MENGI MAWAZO/

    TROGLODYTE……….POLTERGEIST
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    usirukie man we kama ni hiphop sasa leta lines hapa post sasa hapa ndio ulingo ama room utakayofia YES UKUMBI NI WETU WATAZAMAJI WANATAKA WAONE WHO IS WINNER.........

    START..... :roll: :idea: :arrow: KUINGIA NI SIMPLE BUT KUTOKA............
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    TULIA UTAKALIA /

    UPARAZWE MPAKA IKUPALIA/

    UNAJIKIMBIZA……..

    CHOKO PWEZA/KWA KAMANDA UTAPOTEZA/

    UNAOMBA KUANZA/WAKATI SAFARI ILISHAANZA……...WE MWANGA/

    USHAKATA MBUGA/ UNAOGOPA KUKUMBWA NA KIMBUNGA /

    UNATAKA KUANZISHA SAFARI SABABU UMESHAPOTEZA ULIJALI/

    KILICHOBAKI UTULIE WE MWANAMWALI MI NTAENDELEA KUKUPA MIKASI MIKALI/

    USHAANZA KUSALI MWENYEWE SALA ZA MWISHO…..USIOGOPE NYUKI WAKATI UNAPENDA ASALI/

    IWEJE UULIZA WANALIA NINI KWENYE KILIO ? NAONA UMEWEKA PAMBA KWENYE MASIKIO/

    NA KILA UNAPOTOKEA NTAKUTOA MBIO KA' ZA MWENGE WA UHURU/

    UMESIA WE KUNGURU/ MWOGA- UTADHANI MANAMBA WAMEMWONA KABURU/

    PUA UNAYO AFU UNAZUGA HARUFU HUJAISKIA/

    MACHO YANAONA ILA TATIZO UNASINGIZIA HUJUI KUSOMA/

    USHAANZA KUOMBA WATAZAMAJI/AU UNAZANI TUKO STEJI ?/ANGALIA USIJE OMBA NA MAJAJI/

    SABABU WATAKUTA NSHAMALIZA MAUAJI…..KWA MABWIGA WANAOJIDAI WAJUAJI…

    UKIOGOPA KUTOKA/ NI SAWA NA MGONJWA ANAYESUBIRI KUONDOKA………

    AU SAWA NA ABIRIA ALIYERIDIA NJIANI BAADA YA KUCHOKA...
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    group yako imeanza feel huzuni

    kibogoyo nishakuvunja taya umelost dhumuni

    pepesuka chechetuka bwatuka hapa uwezi wini

    pimbi chakubimbi kifo chako ni ktk moto wa kuni

    sitaki shahidi wala shabiki kwangu haina mantiki

    unapenda kunitisha ila kiundani kabwela unajitisha

    unijui we punguani lakini mi lock ya matamshi yako

    choko mamako babako ukoo wako wasenge wenzako

    utakufa kifo cha samuel doo ama john.f. kennedy

    mashairi yakoni sumu yako mwenyewe
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    take care mtoto na ka umeshavunja ungo tangaza basi lini unataka kuolewa/

    tupo hapa kulelewa utalelewa/ na kila kitu unachotaka utapewa/ au vipi binti chakupewa…

    ila usilete pozi zenu za kiduu za kuzuga eti first time hujanilewa/wakati kwa msela longtime ushachachawa/

    usiwaze sana itakuwaje ila nakuahidi ntapunguza kulewa/ili nisikuuzi laazizi kila ntakapokuwa nachelewa/

    kwenye yangu misele/ we mwanasesele lazima unielewe/

    skia mlimbwende afu ukigoma ujue utakufa miguu juu ka kifo cha mende/

    maneno yangu ni sumu na angalia yakikuingia sana baadaye usijekujilaumu/

    ni sumu inayo penetrate adoado/ ukijakustukia tayari tumboni unakijazo/

    au waulize wairan kwanini wanamlani saddam/

    vivyohivyo/ kwenye hiphop nakushauri unione ka rakim/

    Mnajimu/timamu /muhimu /stimu /ndumu /unajimu huu muhimu/katika kipindi kigumu……..

    Tia Akilini…………

    TROGLODYTE……….POLTERGEIST
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    :lol: [/b]
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    acha pozi / bitoz…

    atavunjwa kivuzi ewe mpuuzi uliokosa ujuzi wa utambuzi /kwamba leo ni tofauti na jana au juzi?

    mpenda makuzi/huwezi kutamba kwa mkufunzi/mkandarasi nakuona ka mpya wangu mshenzi we mwanafunzi/

    kula kona huwezi anga hizi/ za hiphop/kabla sijakutoa nduki ka mwizi aliyefumaniwa na hirizi/

    mchimvi we mlamba chumvi/mi sina ajizi we ajuza jipendekeze tu upigwe kama chizi/bado kwangu huwezi/

    ukiiga style mi ntakuongeza ving'enzi/vya tenzi/mpaka uzidiwe kama wagojwa wa matezi/au sio ma' mlezi/

    mi nakuona ka mshenzi anayelalamika giza wakati kuna mbalamwezi/ na hao M.A.F.I.A.D.O.M. Mkwezi ni ka ndezi/

    Machoko Ambao Fani Imelala Asilia-Dizaini Ona Makuma/

    game ka hamliwezi mpotee mkafungue mashamba/riziki hata ya mtama na ulezi/

    lazima utambue mii ndo Trogo…kaa kando/kwenye mashindano/ukibisha nakuongeza kibano/ili uwe mfano wao …

    hii ni full doze ntaskia mmeongeza vingi vilio/mi soo usidhani ni kimbilio/ila ni chuo cha vina vyenye mengi mashina/

    hata matawi ya chini we fala uje makini/matawi ya juu nakupa elimu ka lecture ya chuo kikuu/hii si zaidi/ kwa mnunuzi ni nafuu/

    ni hiphop tuu/huwezi bora tambaa tuu/na kundi lako ntawatoa mkuku tuu/kwenye game ntawachinja ka kuku tuu/

    unajidai wa kisasa endelea nikupige msasa/kimashairi ushakili kwa sasa yanavyokuingia ka unapapaswa//

    sitaacha kukuasa kaa mbali na muasi /muasisi gaidi toka sisi kwa sisi / 411 to all' punk tourist/

    PEACE.
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    ushapotea

    hujui unapoelekea

    umezoea kupondea bembea kamba za buibui wabembea

    sipendi wako ukuda mistari naismock kama widda naiongeza napotembea

    unaslash kilegevu sio mpevu kimbinu nakuacha machakani umepotea mi nabobea

    vina vinajiongeza nafunika rhymes zinazonuka kama mayai viza kumamako tokomea

    kwenye kona mchawi nakusubiria loga paa hata na ungo katu moto huu hutokaribia nakuaribia

    karipia mc usiye na mwelekeo jangwani utaangamia mizani sasa hivi jikoni nimeiipua

    malaya kuma nakulipua natengeza sentensi kama mimea zinachipua

    MC choko funga computa mi sio wakota kwenye page ya rhymes zangu nakuburuta

    dozzi inakuzidi wako ubongo wazorota kutrace ni ngumu we' kuruta :roll:



    ushindi kupata anza kujihoji

    njia wafoji
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    unajuta umewasha moto ambao huna kazi nao ?ushapigwa bao_ka unaungua achananao/

    kwenye yako kona subiri virago sio ushindi we pimbi ni kiapo cha kukupa kisago/

    katu huta furukuta hapa unatapatapa toka kapa kipapa kula chaka/ntachapa ka paka

    hizi tata fata kamatwa ka limbwata fyata mpiga kwata utapatwa ka jua useme hukujua

    afu nakuonyesha jinsi ya kukuua/ushakaribia nakumalizia kwa hisia alizopokea mpotea njia/

    nakucharaza ka wazee wa baraza we kiraza anza kulaza nakukwaza nakuparaza ka chui ila we hujui

    ulisogelea kule nikakupa shule hapa nakuchukua msukule mi ndo mteule freestyle nakupa bure /upanuliwe mawazo we mndendeule

    kuwa mwangalifu we mchawi ila unajita mtakatifu?kwenye hiphop toa huo uchafu we mfu huwezi beef ntakupa vipande ka nabii Yusufu/

    usianze kuhoji_ mi ni original we unafoji unachostahili ni mauaji ya kipaji chako kumamamako/
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    piga msasa piga kiwi

    lakini bwana mdogo kwenye hii topic hutakiwi

    tafsiri head above nyuki hakumbatiwi

    mashairi naghani safari ya mtumbwi

    njoo bwii hanithi kihiphop niko pure kama tuwi

    kila ukipost no increase yaani msenge hukuwi

    mimi ni baba'ako mamako anajua nilivyo mtundu

    mkuki wa mkundu navyojua kulengesha 'danger'inapowaka nyekundu

    post uvundo daily silabi zangu zinakusonya komma!

    MC kuma! line unazislash bora ungeweka dash! fuck!

    suck my dick .....huna signal bila dish pimbi

    kimbia hii topic utakufa kifo kibaya......
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    hili game usilivamie kwa papara/unamaindi misala?au umeshatoswa mahara nini /sa ndo unataka kutolewa kafara?

    na virhymes vyako uchwara/unachostahili ni kipara/

    bwabwa we vishairi vyako navitafuna ka ubwabwa/ulishatokewa na kuahidiwa kutolewa?/

    sa wamegeka popo bawa ndo unapagawa unaanza chachawa….

    toa uniga wako usipende umaarufu wa kijinga unaejiita ninja

    kumamaye unaniogopa afu usnletee mipasho_unajiona gangstarr kumbe miyeyusho kuma kidosho we>>

    msenge hapa ndo mwisho na posho yako ni kifo nyoko/zako

    kumakibuyu nakupa so hard ka mti wa ubuyu

    toa ugangstarr we ki-50 upakatwe upigwe mate….

    ngariba wa hiphop we.
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    nishakupepeta

    baada ya kukutwanga judo kung'fu

    kwenye tanuru la fire nakuleta

    unavyotukana unajikana we sio hiphop

    lakini hapa umekutana na MAFIA ndani ya forum

    nakunywesha sumu utaabike kama kuku jike

    hujui kama hujui akili kimashairi hutambui

    janja yako ni kuvuta ganja mi' nakuflash kama choo

    then nakushoot uboo mpaka useme umepata dhahabu toka kariakoo

    oho! :lol: govi uwanda huu uwezi sakata gozi

    sababu zako idea gozigozi unalemaa kigonjwa wushu kichina ndio dozi

    yangu mistari kwenye CD inaplay samba bwanyenye iga upasuke msamba

    NAAMBAA kigumu hii foreplay kabla kukuzalisha mapacha......

    uvuje liquid nzito kwenye yako asshole useme pakacha

    nafuu kwa ninja asie na gratefull hapa nipo full

    hii topic utaikimbia......ni chinjachinja
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    ushakeketwa afu unajisifu unapeta ka asha/

    huwezi kucheza na ticha utapoteza kabla ya giza mchana nakuangamiza game huwezinifunza mi nakuongoza

    ka msafara ushaachwa na walioenda washageuza we ajuza

    nini CD inaplay katombwe upate na airplay

    unaiga style ya W fuk u na hapa ni kitombo tuu

    tafuta cha kufanya hapa nakuchana na vina ka style za mabasha wako wa kichina

    usiteteme nimesimama ka mlima usiheme jabali nakupumulia kwa nyuma afu nakuchinja kikafiri

    MAFIA kwa kuendekeza usucker nawatoa kwenye hii forum ka napiga chafya
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    unachemka kama maji ya moto

    mtoto hunijui! naunguza mi' tindikali hii topic kupata ushindi ndoto

    andika umeumia malaya hili konde lavunja taya

    kwa style yangu bitchass unapwaya

    sio ya wu :!: natumbukiza mboo kulia boya thinking zipo kushoto

    kila ukisikia panga unajua mumeo karudi toka 'gongo la mboto'

    umekariri tafsiri unafaa kwa udaku uwe mhariri!! u are just matako

    mi ndio chimbuko la mistari toka chimbo tena imejaa kimbo

    muda huu kwa wireless nakuchapa fimbo

    my hiphop inastop mpaka tembo na sasa nimevuka malengo

    nayapiga kabali majabali ya bongo fleva sembuse we' mapengo

    kibwengo :twisted: LOVE ASS STINKING DICKING YOU TIMELESS ENGO

    Yaani LAST DYTE kwa nini ujipe jina la kujikashifu

    ningekusifu kama ungejiita mjita lingeficha nacho-proof

    umetunga jina kama shanga uvae kama shangazi ili umwage lazi

    lazima ntakuzima kama mshumaa ebu !! chuchumaa

    naacha gap ili ueleze hisia zako za MKUNDU WAKO

    B4 HUJACLIC HAPA FANYA SALA YA MWISHO

    HII TOPIC UTAIKIMBIA............NI CHINJACHINJA

    MAPANGA SIO YA WANAUME NI YA MANINJA

    38'CONVO

    FASCIO DI COMBATIMENTO

    'uvuvi baharini nchi kavu mahesabu'

  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    CHECK THIS FALA SIO UNAIGA KUDIIS WE FISI/

    UNALALAMIKA KWA SANA SABABU MABASHA WAKO WA KICHINA UMEWAMISS/

    USINISIFU TOA HARUFU YA NAJISI WE IBILISI

    MI MUASISI NAKUTOKOMEZA KA NAZIMA KIPISI

    SINA HAJA YA USHINDI WA KISENGE WE KENGE

    HAMNA MAJABALI NDANI YA FUK BONGO FLEVA & BONGO LEVYA KUNA VIMWALI/

    AFU SIHITAJI HABARI ILA UNAHITAJI VYANGU VIBALI KA SERIKALI HALALI

    UKAUZE UWO UKE KILA MAHALI- UKIRUDI

    CHIMBO MI NDO ZINDIKO LINDO ZAIDI YA CHANZO AFU NAKUTEMA KA BANJO

    KAA CHONJO UMEWEKWA CHAMBO SUBIRI KITOMBO KWA MUMEO ALIYEKUGEUZA MAMA WA KAMBO/

    UNANIITA KUWA MJITA?? SABABU NAKUCHAPA DAILY PWAA MPAKA INAKITA/

    KA NGOMA WE SANGOMA/UTATITA TETERE WE MWANASESERE ALIE KIMBELEMBELE

    AFU ACHA MANENO YA KWENYE KANGA WE MWANGA/ NTAKUPANDA KA PUNDA AFU NTAKUVUNA KA SHAMBA

    LA GANJA/NTAKUBEBA KA KICHANGA AFU NAKUPELEKA SOKONI WE BINTI WA KITANGA……

    NI MFUMO NAJUA HAUMO NAKATA KIDOMO NA YALIYOMO KINACHOFATA NI MIKONO…

    LUGHA ZA WATU NA KINGEREZA UMEZOEA KUGEZA HAPA KISWAHILI NAKUTOKOMEZA WE NIGGA JINGA

    ULIKUWA UNAKALIA KIGOGO SA UNARINGA UNAKALIA UPANGA/NDO UNAJIONA MJANJA?????

    MAWAZO LAZIMA UNIONE KIKWAZO AFU NDO NGUZO

    ANGALIA NA VIJIMANENO VYAKO VYA MABALAZA YA MADEMU NTAKUZIMISHA KA MFUMO WA STIMU WE MAREHEMU
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    Hey dawg. Is Swahili derived from the Nguni or Bantu clan? I speak Zulu and it's derived from Nguni. I can read your stuff but don't know what it means, some of it I think I can. For, instance, the word "nishakupepeta", I think it means I'm gonna blow you, but I'm not sureand the word "baba" means something like "dad", if used as slang, it means "buddy/friend"

    But, I can read it, it is just that I'm not about the meanings I construct in my mind. So please, somebody tell me where Swahili is derived from.

    Moja (Slang in Zulu meaning - See you/One/Good/and etc)
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    :lol: :lol: ulidhani matani umevagaa janga

    chakubanga kwa woga tangatanga

    natuma rhymes usawa wa shingo kata kama panga :shock:

    sina fananishio ni doggkillah naekill huku na'smile :)

    nasonga mile tiririka kama mto nile!! si ulikuwa unajigamba

    we dume hujalamba kwanza hujachamba :!: :!: :!: :!: :!: :!: :!: :D :D :D :D :D :D :D
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    unajificha ka mkia uliokatwa ukabakia//

    unajistukia? huna ladha kimbia //

    uliacha njia sa unajidai unadandia kwa mbele utatufia//

    angalia umejifichua ilhali umeshamaliza kulia //

    ulikazwa usirudie lakini naona hujasikia//

    bado unang'ang'ani sababu ladha unataka skia/

    mi ni icon ambayo huioni kwenye game niite don//
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    we msenge hukujua umezivaa senyenge

    sasa zinakuchana mchana mchana we kenge

    utakimbia hii topic hii ni maskani yangu ebu jichenge

    nenda race kama kiberenge soma street bible sio unaruka vipengere

    naliza kengere bwegekuma utambue nipo hiphop ilipo

    ustegemee niache makazi wakati nishazungusha uzio fuck u!!!!

    vesi huna pashkuna nenda uza uchi magoti hapa malaya piga goti

    katika rap mi ndio mlingoti ndondocha jirefushe kama ngongoti

    hata ukipapatika kinyenzo bitch unipati nakupika kama chapati

    nakuona mke wa kufaa nakuchagua kama mfalme mswati

    nyonya mboo kabla mtiti,huwezi beef sababu hujui varangati

    bora urudi vingunguti choko kwa jina la bangi nakutoa baruti

    hii topic inakukemea pepomchafu toka maana umezidi ropoka

    doggkillah nafoka unascream middle finga inapozama

    inama napenyeza machine sikia utamu we mama

    naacha gap ukalie koti kavu mchovu

    mi zaidi ya paka mwenye roho saba

    kahaba ustegemee kupona hiki kitanzi kinakaba

    wenzako wameoza sauti ya nyoka inatambaa na mchanga

    bado mtoto mchanga nenda kwa waganga bado mistari nakudunga kama shanga

    MAFIA

    MCHIZI AMBAYE FANI IMELALA ASILIA

    USIPIME !!!!!!!

    NTAKUTOA NYONGO NIKUSAMBATISHE MAINI NA FIGO

    PANDA CHUKI UVUNE KIPIGO

    WATAKA LONG MARATHON NJIA WAFOJI

    KUPATA USHINDI HII TOPIC ANZA KUJIHOJI
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    UNATOMBWA KUMAMAKO NAKUPIZIA MABAO YA MOTO NASIKIA UMEANZA KUNIULIZIA USIHOFU!! E MAIL YANGU UNAIJUA UKIPATA NYEGE ZA KUFILWA USITAFUTE BWANA MI NIO BASHA WAKO AU SIO! NIANDIKIE UNITAARIFU UPO GEST GANI ILI NIJE FAST KUKUPA MBOLO UNAYOIPENDA NA MASTYLE KIBAO YA KININJA NINJA KWA LEO NYONYA TU MBOO MPAKA NIPIZI!!!!!UNA TUNDU DOGO NAPATA TAABU KUINGIZA ILA ITAINGIA TU!!!!

    SASA NISHACHAFUKWA NATAKA NITOMBE UKOO WENU WOTE NIKIKUCHOKA WEWE NAKUJA BABA YAKO!!!! :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: HALAFU NATAKA NIZAE NA MAMA YAKO :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: UNAPENDA Eeeeh!!!



    LIFE,BEEF NA TIFU

    HII TOPIC NI CHINJACHINJA

    mafia
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    KUMAMKUNDU HUKU LANGULUNGU LAKULETEA MACHUNGU//

    NAKUCHOMA KA MIBA YA NUNGUNUNGU MSENGE WA KIZUNGU NAKUONGEZA MARUNGU//

    NAKUTOBOA KA TUNDU ILI UENDELEZE MAJUNGU PUMBU//

    TOA YAKO NYUNGU SIHUSUDU YANI WAKO MKUNDU //

    LUNGU NYUNDO FUNDO KIMTINDO NAZAMISHA UMEKWISHA//ZALISHWA//

    KA ULIVYOJAZA PICHA MTOTO NAKUPA MKONG'OTO WAMOTO//

    WANAKUMWAGA KIFUSI NDO MAANA DOMO MATUSI WE MJUSI//

    ULIENAMANENO YA KIKEKIKE KAZA BUTI USIJEADHIRIKE//

    HAPA UNAGAAGAA KINAGAUBAGA MLUGA//
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    [quote name="ungrateful ninja"]UNATOMBWA ku*m***ko NAKUPIZIA MABAO YA MOTO NASIKIA UMEANZA KUNIULIZIA USIHOFU!! E MAIL YANGU UNAIJUA UKIPATA NYEGE ZA KUFILWA USITAFUTE BWANA MI NIO BASHA WAKO AU SIO! NIANDIKIE UNITAARIFU UPO GEST GANI ILI NIJE FAST KUKUPA MBOLO UNAYOIPENDA NA MASTYLE KIBAO YA KININJA NINJA KWA LEO NYONYA TU MBOO MPAKA NIPIZI!!!!!UNA TUNDU DOGO NAPATA TAABU KUINGIZA ILA ITAINGIA TU!!!!

    SASA NISHACHAFUKWA NATAKA NITOMBE UKOO WENU WOTE NIKIKUCHOKA WEWE NAKUJA BABA YAKO!!!! :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: HALAFU NATAKA NIZAE NA MAMA YAKO :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: UNAPENDA Eeeeh!!!



    LIFE,BEEF NA TIFU

    HII TOPIC NI CHINJACHINJA

    mafia[/quote]

    FUCK THIS FUCTUP
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    hata utume post nyingi vp yako jinsia haitobadilika

    kutombwa na yangu mashairi unawajibika

    paparika kama nachinja kuku wako uchi nauanika

    kitanzi cha mizani nakaba kahaba unalalamika

    nakuchana kiuhakika mabandeji nakubandika

    kihiphop we' kalubandika kwa fire nakuinjika

    kalia yangu mboo au nyonya nipizi huku nakatika

    street yenu ya mashoga hizi rhymes alwayz ziko wima

    inama style za kimama uwezi ukwezi shenzy

    huna pumzi vp uende na mkata upepo kasi

    hii ni asasi ya maasi malaya usikate andasi

    na-patrol zako za kike mitikasi bure usinipe ya mauaji kesi

    hii taarifa ya habari kuma usinlegeze pumbu vina vitakusex

    UKIPANDA CHUKI UTAVUNA KIPIGO
Sign In or Register to comment.
African Hip Hop Radio
Advertisement