MISTARI....MISUMALI...KAMALI...

YEAH........

FEEL THIS.......

DA NAME OF MY ALBUM...

SASA KAA TAYARI/

AFU JIANDAE KUTAFAKARI/

ILA UWE UMESHAKULA UGALI MIXA KACHUMBARI/

SABABU HII MISTARI NI MIKALI KA UNAPIGILIWA MISUMALI/

SIO PATA POTEA KA KAMALI/

ILA HATUJARI HATA KAMA NI HALI YA HATARI/

NI SHWARI HATA KAMA TUMESHAAMBIWA TUJIHADHARI/

MI SIJALI NA BADO JABALI/

NAKUPA SIRI YA HALALI/

ASILI YA HATARI NDO SERA ZA SERIKALI/

POLISI,MAHAKAMA RUSHWA IMEKITHIRI/

NAFSI ZA WATU NDO ZINAZOJIRI/

JIAJIRI ILI USONGE SO KIKAFIRI/

KULA JANI KWA KUTANUA UBONGO AKILI/

USIDATE ESIJE FANANISHWA NA NDUMILAKUWILI/

MACHO MANNE -MACHO MAWILI/

DARUBINI YANGU INATAFTHIRI/

NI KUWA MAJASIRI/

NA KIAKILI TIMILI/

USITEMELELE UKAPOTEZA MPAKA KIWILIWILI/

MISTARI...MISUMARI....KAMALI....

KIBANO....MIFANO.....MICHANO.....

KAZI NGUMU.....POMBE KALI.....MADEDU WAZEE...

PEACE FOR TODAY...

AM OUT LIKE GUINNESS - STRONG MILK STOUT....

LAST DYTE.......
«134

Comments

  • 92 Comments sorted by
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    nini misumali mikali

    hapa msoto niite jabali

    naoana umaeamsha shari

    unamulika na kibatali

    kutaka kuupata ukweli

    usije potea njia

    kwa kutaka kujifanya wajua

    sasa ndia naanza na giza limetanda

    mimi mkwanza lishalia parapanda

    nihukumu mwenyewe mwenyezi

    si hawa binadamu washenzi

    waliyostajabu ya mussa

    jangwani wakamtupa

    wakamkubali firauni

    na macho zaidi ya mawili

    kwa ajili ya umakini

    maana lingine ni la tatu

    nimekuja kuwaondoa upofu

    tambaeni mbele wachovu

    kokote nawafata kulia au kushoto

    chochote napata iwe bia au msokoto

    na dem wangu anapata joto

    inueni mikono juu

    mnipe saluti wenu mkuu

    verse zangu changa

    ndio zinazo wachabanga
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    OYA MZEE MZIMA NI MZEE MZIMA/

    IWEJE UJITHARAU WAKATI UPO WIMA/

    KILA ANAEONDOKA HUSINDIKIZWA KWA HESHIMA/

    MAISHA NI SAFARI KUNA TAMBARALE NA MILIMA/

    SASA HIVI NI KWA NINI/

    AU NDO TUSEME MAJINI/

    MTOTO UNAKUWA NA MOYO WA KUWINI/

    LAKINI HUJIAMINI/

    FIKIRI CHINICHINI/

    UTAISHIA KABURINI/

    WEKA VIPANDE HIVI VIJE KUKUSAIDIA MUDA ITAOPOTEZA IMANI/

    MIILI TULIONAYO LEO,NDO MAFUVU YA KESHO/

    MISTARI.....MISUMARI........KAMALI.........

    KIBANO.....MICHANO.......MIFANO.........

    KAZI NGUMU......POMBE KALI.........MADEMU WAZEEE......

    K.K.HOLIDAY...........
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    MISTARI AU MISUMARI/MI NILDHANI NI KABALI/KWA KUWA UMETANGAZA HATARI/USISAHAU POMBE KALI/TUENDAKO BARIDI NI KALI/NITAKUONESHA KWAMBA MIMI NI JABALI/MUULIZE NDUGU YAKO JAFARI/NILVYOKUTANA NAE KIGALI/NILIKUA PEKE YANGU NGANGARI/WATUTSI WALIPATA HOMA KALI/LUCKILY WAKANIPA SAFARI/OTHERWISE NINGEWACHINJILIA MBALI/

    MISTARI NDIO MISUMARI/AHH MBONA SHWARI.
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    HIZI HISIA UKIZISOMA TU UTAFIKIRIA/

    AU UKIPATA KUZISIKIA KWENYE SIKIO - KWA FALA ATAONA SIO/

    ATAKIMBIA HUTAANGALIA HIYO NJIA/ LOO ISHAFIKA MWISHO/

    ATAANZA LIA KWA KUFIKIRIA UHAI WAKO NDO HITIMISHO/

    AFU DIZAINI ANAOGOPA KIFO/

    BUT ANYWAY NI VIPOFU HATA KWA JICHO LA TATU/

    AFU NDO WOKOVU HATA KAMA NI MAFYATU/

    NI WAOVU KWA KIVULI CHA WOKOVU/

    AFU BADO NI WAMOTO HATA KAMA WAMEKESHA KWENYE JOKOFU/

    NI WAFU WALIO HAI KAMA MAFUVU/

    HAWAPUMUI WANATUMIA MIRIJA KUNYONYA KIVURUGU/

    MUONEKANO WAO NI WEMA/ WALIOBARIKIWA HAIBA YA BWANA ALISHASEMA/

    NI WATWANA/WAUNGWANA/WALIOUNGAMANA NA AKILI YA KITUMWA/

    WENYE KUIMBA NYIMBO & PAMBIO ZA KUMSIFU MUUMBA/

    KWA KUWAPA NGUVU ZA KUTENDA ZAMBI /

    WANAOPENDA CHAMBICHAMBI/

    MSHIKO/GOTO/MKONG'OTO/

    MSHIKO MIUJIZA/

    SIJAMALIZA UKIWA NA SWALI ULIZA/

    NAANZA NA KUWAKWAZA/

    NAMALIZA…………….

    A.K.A...

    BRAIN SELECTOR/LIKE RZARECTOR/

    DA SOUL WITH DIFFERENT FACTOR.........

    LAST DYTE..............
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    ayo feel this,its not like i want to dis,

    its just skills,that i know they miss,

    NI KWELI UMENIFANYA NIFIKIRIE/MPAKA SASA SIJUI NINI NIKUAMBIE/

    KAMA USINGENIKUTA NINGETAMANI NIKUKIMBIE/AHH,LAKINI POA TU WACHA NIKUSHINDILIE/KWANZA NINI KIMEKUFANYA HIP HOP UIKIMBILIE/UNGEBAKI KULE ILI WAJA WAKUSIMULIE/ANYWAY,KARIBU NJOO UTULIE/MIBEATS YA KUFA MTU UNATAKA UPAKULIWE/HAYA KAMATA MIC NJOO NIKUMIKSIE/KAMA UNAJARIBU NI BORA UNIAMBIE/KAZA BUTI AU UNATAKA HADHIRA JUKWAA WAKUSUSIE/NAONA UMELEGEA NITAKUJA NIKUPITIE/WANANIITA POPOBAWA NJOO HOME WAKUHADITHIE/NI SAA NANE USIKU MI NATAKA NIKIMBIE/MARA NITAKAPOAMKA NITAKAA NIKUMALIZIE/USIPOIPENDA NAOMBA UJE UNIAMBIE/TAFADHALI USINIBANIE/HATA KAMA TIGHT NAOMBA PIA UNISIMULIE/INABIDI NIKUAMBIE JINA SITOPENDA UULIZIE/NI SHOWSTOPPER AKA SNIPER LETE MCHEZO NIKUMIMINIE/NITAKAPOSTUKA UTAJUTA NINI KILIKUFANYA UNIIBIE/MISTARI NI MISUMARI ILA SITAKI WANISIFIE/NI MIMI NA WEWE MPAKA TRACK TUIACHIE/FANYA VIZURI ILI MAMA NYUMBA UMNUNULIE/HUTAKI DADA ZAKO WATANUE KAMA AMERIE/YO NAENDA KULALA MWENYEWE ATAKUJA ANIGUMIE/COMPUTER NAYO DILI HIYO INTERNET NDIO USIIPIMIE/FANYA UFANYAVYO ILA BINTI HUSUDA USIMUAMBIE/SI UNAJUA ANAVYOCHONGA ATAKUJA KILA MTU AMUAMBIE/NIMECHOKA KUAGA WACHA MI NIKIMBIE/PEACE,NICHECK KESHO ASUBUHI NIKUMALIZIE.
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    UNAAGA KINAGAUBAGA/

    AU UNABWAGA MANYANGA/

    BAYANA- MTOTO UNABANA AU UNACHANA/

    SALMINI NDO SALAMA/SAWIA NDO SAWA/

    HAKUNA PAGAWA TUNARUHUSU CHACHAWA/

    HATA KAMA MKUBWA BASI WEE CHAWA/

    CHAWAMA SI LAWAMA/NI UUGWANA KWA MAULANA/

    AU SIO MZEEE/SIO NDO UJIMEGEEE/MPAKA UVIMBIWEEE/

    USIPENDE KUWEWE - SEKA/KITITA KIMEKATA HUTAKI HENYEKA/

    UKIFIKIRIA SANA UTAONA HAINA MAANA-WE UWEKE UTAPOTEANA/

    MBELE KWA MBELE MISELE/ILA SI KICHELE UDAKE MCHELE/

    KAMA NI DILI LA HATARI USIOGOPE UKWELE/

    HATARI NI HATARI SIO KITU GANI/

    NA HUU NDO MWANZO USIFIKIRI MWISHONI/

    VINA VINATIRIRIKA MUDA HUU NI MOJAKWAMOJA TOKA UBONGONI/

    SIO TANZANIA/NI KICHWANI STIMU NDO MAJANI/

    SIO KWAMBA HATUJARI ILA NI WAZEE WA IMANI/

    SIO KWAMBA HATUAMINI ILA TULISHATIA NIA TUTAWINI/

    MAISHA HAYA USIDHANI TUNAYAGWAYA/

    AU MAJUNGU YA LABDA NI KAYA/

    UKOO AU MTAAA MI NAWAPIGA NDOO/

    UKISHANGAA WE HAYA/NJOOO UVUNJWE TAYA/

    NAKUPA SNADA KA NAKUZUGA TUUU NA SHADA/

    JIBABA HALI INAKABA/NI MSALA TUNASUBIRI HALI MBADALA/

    INSHALLAH SIO UNADHANI MASIHALA/ MACHIZI TUNAKOSA HATA VIPISI VYA SIGARA/

    BASI NI MKWALA UCHWARA/VICHIRI VISHANIKORA/

    AFU NDO MIKOSI KAMA UCHAFU KWENYE UKOSI/

    VILEVILE MSTARI WA MBELE KAMA KIKOSI/

    AFU HUWA SIJARI NITOKE VIPI KA BWANA MISOSI/

    NACHARAZA KA USIA TOKA BARAZA/ VINA TIGHT NI KAZI NAKAZA/

    PEACE MAN…….

    BUT NOT LIKE DA SOUND OF DA POLICE……..

    A.K.A……MALO --- NGW'ALU NGWALO…….
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    Chawa niliamua kuaga,sio kama nilichachawa/usingizi ulinikaba,nikahisi napagawa,asubuhi nilipoamka umeme hawakugawa,nikaamua nijichenge maskani kupagawa,nikishapiga mistari sifikirii miwaya,ganja haina virusi wala usiite malaya,haina gono wala kaswende wanaivuta hata ulaya,jina lako silijui umesema unaitwa mgaya,ningeomba unifahamishe ni wapi unapokaa,naweza fika kwa mguu au mpaka motokaa,ayo,a.a zinanishinda sasa ngoja nikupe u,nina shida ya kukuona naweza kuja usiku huu,au ndio umeshafanya misoo wamekuground mwezi huu,leo sijiskii vizuri ningependa kulala muda huu,kama utakua fresh kesho nifate huku juu,si unajua napokaa usije ukaenda east zoo,au ukajisahau ukamtafuta mr blu,nikiamua naondoka kama huamini sema suu,mistari ya leo sio mingi just because i feel blue,let me go get a bowl coz they are cooking up stew,nikishamaliza naenda kulala kwa sababu nahisi nina flu,

    ayo ngoja niishie hapa screen yota imekua blu.

    ya man,sorry about today i ain't feeling good,but surely i'll be ok tomorrow and i'll definetely hit u big.peace.......
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    NYANGEMA MWANANGU/

    NUKTA MBILI UNAHEMA/AU USHAGEMA ULAKA/AFU TAYARI STIMU FWAA/

    DUU MUDA HUU/NIKO JUU/YAANI STIMU ZA HALI YA JUU/

    CHINICHINI MZEE KIMLIMA KA KICHUGUU/

    NIGOZI TELI/SINA MNELI/AFU NATAKA NITOKE SHELI/

    YOTE HERI?

    UTU WEMA AU UTAPELI?

    UMBEA/MAJUNGU/UNAFIKI AU KEJELI?

    VICHEKO VYA KICHOKO/UNOKO/

    CHACHARIKA WATOTO WANANG'ANG'ANIA UKOKO/

    HUKO NDANI ULIKO/WANYAKI WANASEMA TULIPO/

    UKAJAPO? WEE UMEKUWA POPO?

    UNAUGEUZA USIKU KUWA MCHANA/

    AFU UNAZUGA ANASAKA BUGANA/

    USILETE SHOBO/UTAPIGWA KIBOO--RORONI MPAKA KOONI/

    AFU UTADAI MWENYEWE NI LAINI ZAIDI YA KONI/

    AFU NI NYEMBAMBA KA UCHOCHORONI/

    INATELEZA KA POVU LA SABUNI/

    WE ACHA HIZO MTOTO USILETE SHOMBOO/

    UTATWIKWA MBOO/MPAKA UVIMBE KOOO/

    OHOOO/USHINDWE ONGEA UBAKI INALIA OVYOO/

    AU SIO MZEE ..................

    MI NIKO GWEEE..........

    USIWE NA MAWENGE...

    NIKO BANGE......

    I WILL BE BACK...

    ON DA MIC....

    BUT FOR TODAY

    AM ASTRAY...

    PEACE............
  • Vote Up0Vote Down
    edited March 2006
    ukanda wa GIZA,nawaza,

    vipi wang UHURU ,wananitoza kodi!

    ushuru kwa uhuru ,mwangaza unashade,

    msururu mbongo na kaburu, vinavyokwaza manavinadi,

    natafakuru,nifanye upi mradi,

    NONO SHOBO shahidi,

    zangu itikadi,zajinadi kwa kubwa grade!

    radio zarusha upuzy

    wanatosa uwazi,game kama hii sichezy,

    bora ma homizy,nawavesha dalyz,

    kimistali, tunasonga kizali,mwenyezi,

    bariki MTAA PEACE!
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    unapwaya kihiphop

    halafu unajipa hope uko faya

    ndani ya ulingo we ni malaya

    mvuta kaya nishakumega unagwaya

    fuc hata ujifanye wa ulaya

    hapa mi kwa swahili nazidi dondosha aya

    ninja back nakuzibua kwa big hiphopcock upende kilasiku bila haya

    kwa uwezo mahiri naswing liquid swords heavyweight nakuvunja taya

    mashairi kipaji sio uzugaji fuck u na ndoto za kuvikwa mataji

    pumzi huna wataka long marathon njia wafoji

    ushindi kupata bitchass anza kujihoji

    pata pumziko la kisomo wakati ninja navuka mfereji

    kumamako popote unapoenda nakuletea jihad

    mi zaidi ya ziada kwangu we'kuhadi

    ili kuhakikisha hii ni nukta nakupiga na nguvu za radi

    ili ukaseme vizuri kwa mama'ako...............

    38'CONVO

    M.A.F.I.A.D.O.M.

    COSA NOSTRA
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    enzi ushazoe zangu tenzi/hizi ni zaidi ya kwenzi/we mshenzi/

    unataka afu unafata ila unagwaya/ntakupiga mbata we bata/ ova malaya/

    unafyata mwanahizaya/utagwaya /usishangae -kihiphop unapwaya/ we endelea kuimba kwaya/

    hii anga_ utabwaga manyanga na utaondoka bila matanga/we binti wa kitanga/

    kaa chonjo_hii sio mitondo/usifate nyendo/utapooza ka mgonjwa wa ukoma aliyekosa chanjo/

    na kabla ya kukuvusha mfereji/ntakuwa nshakupiga mijeredi/kibao bi uledi..na usiseme mataji/au huna mtaji?

    ntatoa kichapo kila ulipo/mtoto nilipo haupo… We mlupo/ unaepekuapekua vina vya masela ka fuko/

    kona nakuona na vina nshaviona/ ulikoviona /we--ungaunga ka mateja wa nyunga…chunga sana/

    nakukanya acha kushobokea style - utapoteana/we mahoka unayehaha ka unajoka/

    usifate yangu chemba utakuja chengwa wima umesikia we kima…/

    Ushasoma dibaji we mfamaji ?/.

    nakupa tahadhari kaa mbali na mistari…..misumali…kamali….

    hii anga ya jibaba usinletee mahaba

    vinginevyo nikukuweka chali ka mwanamwali afu what's next ..mikasi mikali…

    TROGLODYTE……….POLTERGEIST
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2006
    LAST unawakaba,c haba,

    wanatetema hadi vinasaba,

    karama toka kwa baba,

    karima anipe toba,kuilipa hii riba

    ya lif lenye mkataba na shurba,

    ganda ka ruba,viongozi haiba,

    huwezi dhani wanaiba.........K.R.S
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    wanaiba mawazo akili haba jibaba

    hali inakaba mbadala ndo kuvunja mkataba

    shurba zote msuba heri kuendelea toba

    si muda shuhuda kugeuka yuda kugeuza ukuda

    mzuka huba ng'ang'ana ka ruba kwa kahaba ?

    fumuka ka habari kumbuka misumali kushuka mistari na kamali…

    ilhali kimwali tupilia mbali baniani banikia vikali

    kabali ubao kwa jabali lijali shwari

    taka tofauti ya maji na moto toto mkong'oto wape ka goto

    peace...........
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    Hekaheka,

    mojamoja haina kuuweka,fyeka,teka,

    ibuka,vuka,usimaind kunuka,panga na shoka,

    kunyonga wanaofuka,tukuka,anguka inuka,

    haina kurud tulikotoka,tabaka nang'aka

    nawaka hasira,yenye dira ya mola,

    IRIE....
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    fufuka stuka tupa mashuka anza kufoka

    jamii chovu/kemea maovu/ kichwa sio cha njozi/ kiongozi

    ongoza sambaza aya mwangaza wapate tangaza toa giza

    miujiza kuelimisha kutuliza maovu utovu/ wokovu dunia tambara bovu

    mwanga wape waache majanga/changa fikra twanga elevu pevua
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    Scarface Lyrics

    O.G. To Me Lyrics

    (feat. Daz, Jayo Felony, Kurupt)

    [Verse 1 - Scarface]

    Stupid ho's that I use to fuck around wit

    Way back, see a nigga now and they say that I changed

    Put another notch in the game

    You watchin the range, i'm floatin

    And ain't no stoppin the rain

    Cock and I aim, I see you bitches jockin the name

    Boppin to fame, a crooked nigga droppin in pain

    Rockin a cain, back up bitch, you blockin my lane

    Tryna foul on a nigga cause you hot in the flame

    Fuck you, and them ho ass nigga's you run wit

    Fuck your whole street, you ain't no motherfuckin O.G.

    Cause O.G. means, means you a original gangsta

    Understand pure motherfuckin man

    Ain't no police or judges

    Just nigga's holdin grudges

    You mark ass bitches is low budget

    Straight traitor's, so fuck you and the glass that you puff on

    Don't smile in my face, when you see me get the fuck on

    Dope fiend ass nigga, tryna to get a free check

    Talkin that shit, but you's a motherfuckin bitch

    So when you see a nigga on the flip duke

    I'll flip you, you must be smokin dip fool

    Nothin but a bitch fool

    [Chorus]

    "Means, Means you a original gangsta

    Understand pure motherfuckin man"

    [Verse 2 - Jayo Felony]

    Call baretta's on my dog, nigga's get sweated for they shit

    If all a law enforcement, nigga's get deaded for that shit

    Thought you was a street nigga, pulled a heat nigga at that

    Come to find out was a cunt that got slapped, and didn't scrap

    Cuz, you know what motherfuckers like you do wit nigga's on the set

    Finish fuckin face and leave ya clean cut shirt wet, and jet

    Cuz, I'll smack the shit outta ya bitch ass you wanna run to the one's

    Tell em about the cash and the stash, and were I got my guns

    And you know i'm the bird man, cause I sold so much coco

    Beware of the crack pipe, that's by far in ya life

    I got heroin by the balloons, kabooms, and mushrooms

    And my 38.specialist puttin banker's in they tomb's

    I'm one, shot, killed, and these bullets all go

    And you takin finger print's, and mugshots photo's

    I use to beat bitch nigga's till they face turned blue

    But they get weak in dice water, and pedal you in the sue

    And it's true

    [Chorus]

    [Kurupt Talking]

    YEAH!gangsta shit, Kurupt Young Gotti, Daz Dillinger, Jayo, Face

    Fuck all these bitches and these punk ass nigga's

    Out this motherfucker nigga, they ain't talkin bout shit

    [Verse 3 - Kurupt]

    The chronical, psycho, brain bender busta

    Fucker, sucka ass punk motherfuckers

    Tommy the talent tucker, calico conseler

    Daz the real dealer, motherfuckin busta killer

    Facin all you nigga's, Scarface nigga

    Chase, erase, replace and waste nigga's

    Shake, crack, and brake, no mistake nigga

    Fuck em, stick em, stuck em, Chucks laced nigga

    Fat laced nigga, blue fat laces nigga

    Me and the homie's all on paper chase nigga

    Kurupt Young Gotti, 6-4-4-5 me

    ??pistol cocker, cocked and blast

    Start shootin like John Stockton

    Popped em, and dashed, fast and freaked

    So fast instant?? is splashed

    Fo' life, somethin I ain't gotta say twice

    Step cuz, cause bustaz get rolled like dice

    Uh-uh ass though, ice nigga, flow better then

    We comin to California shinin

    [Chorus]

    [Verse 4 - Daz]

    On my side of the world it's lo-lo's and jheri curls

    Smokin water by the pearl, runnin the street wit double earl's

    I did it all 'fore I can see, walk, and crawl

    Made it out the ghetto, bustin a male, so I can wet y'all

    Took a while 'fore I ball

    Wanted for eight or nine murder's and spoke came

    For cocaine, raw game, another die for what he claim

    And where I'm from they know my name, I cause lot's of static

    Automatic's and canic's, and nigga's start to panic

    Ain't no ruler's or leader's runnin the set

    Outta respect we G's, YG'S, and O.G.'s connect

    Fifteen, sixteen in a chevy we roll

    Get you full of hole's, god dog, you scream echo's in fo-fo's

    Who dare to mack wit the tarantula and scorpion

    Brought you in the depth's of danger when I tortured it

    I love it when the bustaz squealin

    And they chrome start spillin

    Then ya start the grinnin, and said that nigga Daz did it

    [Chorus until fades]
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    D.P.G. & JAYO FELONY WITH MY FAVOURITE MC'Z SCARFACE/ AM FEELIN' U DAGW STONEFACE/

    AM O.G AND ALL MA PEOPLE FEEL ME

    AM FLIP SCRIPT THA WHOLE SHIT BUT THEY DON’T UNDASTAND MI ? CHECK THIS....

    FROM POLITICS UP TO REVOLUTIONARY LYRICS / IT'S ME

    I RESIST LIKE LEBANON TO THE FUKEN EXPANSIONISM OF ISRAEL ZIONIST

    AM GORRILA SPECIALIST LIKE TALIBAN OR AL-QUIDA MILITANTS

    MY VIBE COMES SO SHARP FROM THA DARK LIKE SPEED OF MUTANT

    CAMP CRU ARMY'S MILITANT/ WE PREPARE GORRILA WARFARE LIKE SRI-LANKA TAMILS/

    STRIKES FROM THE HILLS/AIM TO KEEP IT REAL/COZ AM BORN TO KILL THAT'S DONE DEAL

    DON’T TEST NO ONE GUN/ COZ MY WORD IS LIKE I MANIFEST/ LYRICAL POLTERGEIST

    TO ALL'WACK RHYMER STEP BACK FROM MATHAFAKA HARDCORE DRAMA

    KING LIKE K-SLAY N' I SLAY MCZ WIT MY WORDS LIKE SPRAY MEDICINE

    N'HIPHOP AM SPITTIN' ALL FAKE ONE AM KILLIN'

    PEACE MAN

    TROGLODYTE……
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    niko matawi,ya viota vya tai,

    man hamfai,saka hafagii,anyway

    mmwagie tu na hii,atii,somo kama dalai,

    msimamo kwang pai,mistali kalai,

    uswaz ng'ai,wapanzi wa uchizi,

    viongozi,sakaz ujinga waufanyia palizi!,

    knifninja hili kwenzi la mkufunzi,

    pata utambuzi,ufanisi wafunikwa na matusi!,

    ibilisi wampa nafasi,kukgasi,hata usione

    kiulahisi,pata halisi na tetesi,
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    hana nabana sana kwa vina jazana

    maulana kanipa maana kipaji nachana

    elimisha mpaka dedisha kabisa hakikisha

    fundisha akibisha tisha sababu ni ticha

    chapa mpaka ng'aka hapa

    mulika si kipofu apate hofu halafu

    miminika dizaini athiri mfano gonjwa mwilini

    ila tibu ka tabibu sugu athibu aliyekubuhu

    ajabu akishanga tabu kakosa jawabu

    sasa nasaha haba naasa ka kiongozi wa siasa

    nang'arisha ka msasa kwasasa namfunga ka kitasa

    hii mistari sio ubongo wa shari jabali natoboa ka misumali

    ni kamali zangu ilhali natandika zaidi ya radi zisizo idadi
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    shwari nakaba mi ndo roba kali//

    vigoli wakae mbali nawatunza kimikasi mikali//

    asili nagonga mihuri kila nafsi wafuasi washakiri//

    nawakusanya ka wasenge wanavyojazana kwenye awards za kili//

    huu ndo mhimili watatetereka ilhali mistari nakupa kamili//

    yani ni ka wasenge nnavyowaingilia kimwili kwakujalibu kikafiri//

    ka ushaliwa kwenye kamali we mwanamwali nakuvuta ka napiga mistari//

    ya shada hapana mi ni hakimu nakuhukumu bila jalada //

    nakaba ka roba kali nshakwambia ni ngumu zaidi ya jabali//

    roba kali yenye misumari itakuchoma huku unafraia mistari ka mshindi kwenye kamali//

    troglodyte//

    poltergeist//
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    kichwa c pambo,

    kupendezesha umbo,ni mtambo wa mambo, na c upuzi ka bambo,tambo bila chimbo

    la somo ulimbo,ni sawa kisu kwa tumbo,

    urombo na lake shombo(knifninja)

    vyampeleka kwa kingo za lake kaburi

    kifikra kaferi,kafiri kwa hii real deal

    pill kisirssiri hata asitafakari mbele ya hatari

    kelele za mwali tayari kupokewa na dicks

    za shari misumali ngunguri
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    iko mstari wa mbele ka mzee mugabe anavyoitetea zimbabwe/afu sio tozi ka jimmy kabwe/

    mpiganaji na mkombozi wakibabe/kabwela nnasaka hela sio ka TMK wanaomsikiliza muda wote said fela/

    masela amani kwa waliojela/natambaa kimikwara ka nabii koko pina wa kala/nshatoa ishara ka ibara/ kuu

    staki mjadala mceez wengi wamelala/wakiamshwa wanaanza kuuza sura/ndani ya bongofleva iliyofura ka makelele ya vyura/

    sa ndo naja kuparura kikamanda nawarusha vichura/kibongolevya nawageuza biashara mkichalala nawapa busara/

    maisha sio papara mtakwisha ka unga unavyozimisha/najisimika kwa wapinzani wote wanaojisalimisha/ na wakilisha..

    sio kama kundi kumamaye mi fundi mistari yangu inang'ang'ania zaidi ya gundi/nyingi kistaili mpaka za mitungi/ vina vingi/

    mikikimiki mingi kila kambi za mapimbi natimba ka kelele za filimbi/ kimashairi nawalamba ka nakula mbilimbi /

    mi ndo king/nashuka hiphop ka natoa ibada/bongolevya naipiga kwenye mnada/kichwani imekwisha ka stimu za shada/

    naendelea kufungua yangu majalada/ ni tukufu ka shahada /kimuda ntawakuna na vina ka wangu kimada/

    huwa sihitaji shuhuda nnavyomtokomeza mkuda/harakaharaka ka mkuki unavyotoka nduki kifasihi kwangu hubanduki/

    ufanisi ndo nahisi ntasambaza kwa kasi kuliko risasi kwa walioasi nawapa wasiwasi/ nawagasi kwa kasi ya farasi/

    mi ndo papasi ka mdudu/ kiongozi wa waasi muasisi /wafuasi wa nafsi nasifu bongofleva naitoa kanapenga kamasi/

    yani vinabo na ubongo wangu nilivyotumia haufiki hata robo/ kimashairi usinlete shobo/ntawapa tu hogo kwa….

    wote maemceez koko/mi ndo koboko natema sumu nyoko usipokufa utakuwa moko/au utajipendekeza ka choko/

    mtoto angalia nawazima ka moto mi ndo maji/natoa mkong'oto ka nafanya mauaji/nawasaga ka kokoto wasiona vipaji/

    nawageukia jaji/nawahukumu kwa kutokusoma yangu dibaji na kufoji kitongoji/wanaotapatapa ka wafa maji/

    harufu ishatapakaa ila haiwakifu/hata kama ni chafu lakini wanaisifu/sa ndo najitambulisha ka ViTaMin:H nashambulia zaidi ya siafu/

    ni vina tu havifanani kabisa na msahafu tukufu/nshapepea bendera ndani ya kambi ya madui/narudi kuendeleza maudhui/

    kwenye hiphop mi ni adui zaidi ya chui kaa mbali ka hunijui/ila ndo vitamini h-fleva haziniishi ni mbishi ka wakushi/

    LAST DYTE A.K.A...ViTaMiN:H
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    MULE MULE KA VP WAPE SHULE FREESTYLE WAPE BURE

    SIO HUYU NA YULE YEYOTE YULE WAKIJITUSI WACHUKUE MSUKULE
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    navunja ka nazi kwa wote mapaparazi...../

    mashairi zaidi ya kasi ya majambazi na wachuna ngozi..../

    ni sawa na bitozz kukosa pamba afu anapita anajidai mwamba.../

    ntamnywa ka pombe nkishalewa namfanyia mauaji ka ya Imran Kombe(R.I.P)

    anga hizi kaa makini ndo mimi ka Sugu nawang'oa ka magugu.../

    nachana sana battle vina maana vyaja pamoja kiumoja ngoja nakuja na hoja..//
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    ? GUESS WHAT NEXT
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    JICHUJENI KWENYE IYO SHEET YA SCARFACE

    E- BWANA KUMAMAMKE
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    MISTARI.....MISUMALI.....KAMALI..

    KIBANO....MIFANO.....MICHANO.....

    KAZI NGUMU....POMBEKALI...MADEMU WAZEE....
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2006
    ANGALIA NJIA SIO UNAJISTUKIA UMEBAKIA/

    SONGA YANI JANI GONGA SIUTANI MI SIGHANI/

    NI FANI MAKINI SIO KA JOE USIULIZE KWANINI?

    TUNAKWISHA KWA UKIMWI TUNATEMBEA NAO MWILINI/

    MASIKINI WEE.. SIO MATAJIRI WASIONAKIPATO WANAJIAJIRI/

    USIONE WAMENAWIRI PIMBI UTITIRI SIO SIRI/

    NI SISIMIZI KI WINGI KA MAANGAMIZI/

    AFU TOFAUTISHA NA HADITHI ULIZOWAHI SIMULIWA/

    SIO SAWA HATA KAMA HUJAELEWA UMEPAGAWA/

    UTAENDELEA KUELIMISHWA KA OSAMA ANAVODEDISHA/

    MASHAIRI YA VITISHO KWA WOTE WANAOTAKA MTONDOGOO ILHALI WANAOGOPA KESHO/

    NAWABADILISHA SURA KA VIPODOZI KWA VIDOSHO/

    TOA UREMBO WA MAPAMBO HAPA STAKI MIYEYUSHO/

    NI HITIMISHO LISILO NA MWANZO USISEME KIFO/

    NAWAZIKA WAZIMA HAKUNA UFUFUKO NIMCHOMOKO KIMSHIKO/

    HUKOHUKO HAPA NAKUPA KIWIKO MTOTO USVUNJE MIIKO?/

    UKASAHAU YA KALE KWA SIFA ULIZOPEWA NA YULE/

    AFU USEME MSUKULE NAKUCHUKUA KIMIALE KA ZAKWENYE TAKO CHALE/

    BASI NATUNGUNYUA MWINGINE MSHALE KWA WALE KIMBELEMBELE/

    UKIKUKUTA NAKUTULIZA KA MWANAFUNZI YUKO SHULE/USISTAAJABU...

    AJABU YAVITABU SOMA UPATE JAWABU/

    MI KA MWALIMU NTAKUKOSESHA TENDA MEMA UPATE THAWABU/

    BASI..BABU USIVAMIE UTAPATA TABU NA MATATIZO AFU TOA GATHABU/

    USITEGEMEE SABABU HUJATUBU SI UNAJIONA UMEKUBUHU/

    UPANDE HUU NI HIPHOP TUU STAKI SIJUIMNAJUA TUU/

    KIBEEF MI NDO CANIBUS NAWAGASI KA UCHAFU KWENYE UKOSI/

    HAMJAWINI KAMITIKASI BASI KUNAWALAKINI/

    SA YUPI NIMBAINI AMINI NTAWATEKETEZA KA MHANI KUNDINI/

    NATAWANYISHA KA MWISHO WA MAISHA KIVINA NATISHA/

    HIGIDA NEMBO KA STIMU ZA SHADA SI SERA ZAENEZWA NA MAKADA/

    JIBABA NAKABA SIACHII NASABA MPAKA MBINGU SABA/

    HABA KIFLEVA WASHAPOTEZA WANAGEZA ETI MAHABA??/

    MCEEZ WENGI KAHABA NAWABONDA NA MISUMARI JUU YA MSALABA/

    NI MISTARI MUSWADA INAYOFUNGUA OVA MAJALADA YA MINADA/

    KAMALI UTAPOTEZA SAFU IKO SHWARI KIMISTARI VITA LIJALI/

    STAKI FLEVABONGO NAWAKIMBIZA MI NDO KUNDI LA NYUKI NAWATOA NDUKI/

    KATIKATI YA SAFARI MAMLUKI NAWASHOOTI SILAHA NDO MISHALE NA MIKUKI/

    ISHAENEZWA SUMU MAALUMU KUHUKUMU KAMTAWALA NATIMIZA MAJUKUMU/

    KISTIMU NAWADATISHA KA NDUMU KWA KICHWA PANZI FUNGASHA MAJAMVI/

    UWANDA MREFU HUWEZI PANDA NGAZI NI HARAMU KA MAKAZI YA MAJAMBAZI/

    TURUFU NSHARUSHA STAKI UMAARUFU NAKUJA MAALUMU KA MWEZI MTUKUFU/

    SAA ISHATOA ISHARA TAMBAA NAKUTOA KIMASIHARA UTAHARA/

    KIVINGINE NTAGONGA KIPARA NDONGA NAGONGA KA NYAPARA ITIKIA HEWALA/

    VISIWANI MPAKA BARA NACHANGANYA KIMISTARI TOKA MAABARA YA IDARA/

    LASTDYTE DIRA YENYE HASIRA KWA MATAAHIRA WANAOBADILISHA MILA/

    JITANGAZIENI USINGIZI MZITO WA VITO ULIOWALAZA KA UREFU WA MITO/

    KIMKONG'OTO SHINGO NATENGANISHA KWA MIKITO NAWATOGA MASKIO NA FITO/

    WASHAJIREMBA KWA HERENI ZA MISHIKO MACHOKO NAWATOA KAA MBWA KOKO/

    ASUBUHI NAWIKA MI NDO JOGOO USIULIZE NANI WE NYANI ZAWADI YAKO NI MBOO/

    KATU USIJARIBU USITHUBUTU NTAKUNOA RHYMES ZAKO BUTU TOA UCHAFU KA UKURUTU/

    SI SHUSHUSHU MBUMBUMBU UTAPOTEZA HII HIMAYA KA MFALME NYUNGU YA MAWE WA WAKIMBU/

    CHUNGULIA KISIMA ACHA YUNGU JUU HUTOKI KIMAJUNGU NAKUPA UCHUNGU KA WINGI WA MAFUNGU YA NUMBU/

    USPIME HUU NI UUME WA MASHAIRI INAMA UHEME NTKAPOKURUSHA KA SHOTI YA UMEME/

    KA KIPEME WA VINA USEME?? USPIME MZUKA UMETIBUKA UNAFUKA MOSHI KA PETER TOSH/

    NAGIDA NAZUGA NA SHADA......HIGIDA "HIGIDA"

    NAGIDA NAZUGA NA SHADA......HIGIDA "HIGIDA"

    NAGIDA NAZUGA NA SHADA......HIGIDA "HIGIDA"

    NAGIDA NAZUGA NA SHADA......HIGIDA "HIGIDA"

    TROGLODYTE.......a.k.a ViTaMiN : H
  • Vote Up0Vote Down
    edited September 2006
    yes. nmewasili tareto, niite mkurugenz

    nmekuja kusimamia ule ujenz

    wa rap! nataka tustop ushenzi

    ujinga, mchezo, ni vitu pesa haipendi

    and yes. mtanzania. yes. nimepania

    kuimba kiswahili ila english yang'ang'ania

    huu ukurasa wa rap nauandika upya

    kwa ari, nguvu, na kasi mpya

    heh. ni nani huyu jamaa anavamia kivita

    jina langu tareto, lakini mtaniita

    mkurugenz, i worship money

    no "i" on the end, coz all eyes are on me

    mkurugenzz, ongeza zee mwishoni

    ili ukinitaja unateleza mdomoni.

    mkurugunzz, toa "e", weka you

    ukitaja vibaya risasi yapita through.

    mkurugunzz
  • Vote Up0Vote Down
    edited September 2006
    [quote name="LAST DYTE"]ANGALIA NJIA SIO UNAJISTUKIA UMEBAKIA/

    SONGA YANI JANI GONGA SIUTANI MI SIGHANI/

    NI FANI MAKINI SIO KA JOE USIULIZE KWANINI?

    TUNAKWISHA KWA UKIMWI TUNATEMBEA NAO MWILINI/

    MASIKINI WEE.. SIO MATAJIRI WASIONAKIPATO WANAJIAJIRI/

    USIONE WAMENAWIRI PIMBI UTITIRI SIO SIRI/

    NI SISIMIZI KI WINGI KA MAANGAMIZI/

    AFU TOFAUTISHA NA HADITHI ULIZOWAHI SIMULIWA/

    SIO SAWA HATA KAMA HUJAELEWA UMEPAGAWA/

    UTAENDELEA KUELIMISHWA KA OSAMA ANAVODEDISHA/

    MASHAIRI YA VITISHO KWA WOTE WANAOTAKA MTONDOGOO ILHALI WANAOGOPA KESHO/

    NAWABADILISHA SURA KA VIPODOZI KWA VIDOSHO/

    TOA UREMBO WA MAPAMBO HAPA STAKI MIYEYUSHO/

    NI HITIMISHO LISILO NA MWANZO USISEME KIFO/

    NAWAZIKA WAZIMA HAKUNA UFUFUKO NIMCHOMOKO KIMSHIKO/

    HUKOHUKO HAPA NAKUPA KIWIKO MTOTO USVUNJE MIIKO?/

    UKASAHAU YA KALE KWA SIFA ULIZOPEWA NA YULE/

    AFU USEME MSUKULE NAKUCHUKUA KIMIALE KA ZAKWENYE TAKO CHALE/

    BASI NATUNGUNYUA MWINGINE MSHALE KWA WALE KIMBELEMBELE/

    UKIKUKUTA NAKUTULIZA KA MWANAFUNZI YUKO SHULE/USISTAAJABU...

    AJABU YAVITABU SOMA UPATE JAWABU/

    MI KA MWALIMU NTAKUKOSESHA TENDA MEMA UPATE THAWABU/

    BASI..BABU USIVAMIE UTAPATA TABU NA MATATIZO AFU TOA GATHABU/

    USITEGEMEE SABABU HUJATUBU SI UNAJIONA UMEKUBUHU/

    UPANDE HUU NI HIPHOP TUU STAKI SIJUIMNAJUA TUU/

    KIBEEF MI NDO CANIBUS NAWAGASI KA UCHAFU KWENYE UKOSI/

    HAMJAWINI KAMITIKASI BASI KUNAWALAKINI/

    SA YUPI NIMBAINI AMINI NTAWATEKETEZA KA MHANI KUNDINI/

    NATAWANYISHA KA MWISHO WA MAISHA KIVINA NATISHA/

    HIGIDA NEMBO KA STIMU ZA SHADA SI SERA ZAENEZWA NA MAKADA/

    JIBABA NAKABA SIACHII NASABA MPAKA MBINGU SABA/

    HABA KIFLEVA WASHAPOTEZA WANAGEZA ETI MAHABA??/

    MCEEZ WENGI KAHABA NAWABONDA NA MISUMARI JUU YA MSALABA/

    NI MISTARI MUSWADA INAYOFUNGUA OVA MAJALADA YA MINADA/

    KAMALI UTAPOTEZA SAFU IKO SHWARI KIMISTARI VITA LIJALI/

    STAKI FLEVABONGO NAWAKIMBIZA MI NDO KUNDI LA NYUKI NAWATOA NDUKI/

    KATIKATI YA SAFARI MAMLUKI NAWASHOOTI SILAHA NDO MISHALE NA MIKUKI/

    ISHAENEZWA SUMU MAALUMU KUHUKUMU KAMTAWALA NATIMIZA MAJUKUMU/

    KISTIMU NAWADATISHA KA NDUMU KWA KICHWA PANZI FUNGASHA MAJAMVI/

    UWANDA MREFU HUWEZI PANDA NGAZI NI HARAMU KA MAKAZI YA MAJAMBAZI/

    TURUFU NSHARUSHA STAKI UMAARUFU NAKUJA MAALUMU KA MWEZI MTUKUFU/

    SAA ISHATOA ISHARA TAMBAA NAKUTOA KIMASIHARA UTAHARA/

    KIVINGINE NTAGONGA KIPARA NDONGA NAGONGA KA NYAPARA ITIKIA HEWALA/

    VISIWANI MPAKA BARA NACHANGANYA KIMISTARI TOKA MAABARA YA IDARA/

    LASTDYTE DIRA YENYE HASIRA KWA MATAAHIRA WANAOBADILISHA MILA/

    JITANGAZIENI USINGIZI MZITO WA VITO ULIOWALAZA KA UREFU WA MITO/

    KIMKONG'OTO SHINGO NATENGANISHA KWA MIKITO NAWATOGA MASKIO NA FITO/

    WASHAJIREMBA KWA HERENI ZA MISHIKO MACHOKO NAWATOA KAA MBWA KOKO/

    ASUBUHI NAWIKA MI NDO JOGOO USIULIZE NANI WE NYANI ZAWADI YAKO NI MBOO/

    KATU USIJARIBU USITHUBUTU NTAKUNOA RHYMES ZAKO BUTU TOA UCHAFU KA UKURUTU/

    SI SHUSHUSHU MBUMBUMBU UTAPOTEZA HII HIMAYA KA MFALME NYUNGU YA MAWE WA WAKIMBU/

    CHUNGULIA KISIMA ACHA YUNGU JUU HUTOKI KIMAJUNGU NAKUPA UCHUNGU KA WINGI WA MAFUNGU YA NUMBU/

    USPIME HUU NI UUME WA MASHAIRI INAMA UHEME NTKAPOKURUSHA KA SHOTI YA UMEME/

    KA KIPEME WA VINA USEME?? USPIME MZUKA UMETIBUKA UNAFUKA MOSHI KA PETER TOSH/

    NAGIDA NAZUGA NA SHADA......HIGIDA "HIGIDA"

    NAGIDA NAZUGA NA SHADA......HIGIDA "HIGIDA"

    NAGIDA NAZUGA NA SHADA......HIGIDA "HIGIDA"

    NAGIDA NAZUGA NA SHADA......HIGIDA "HIGIDA"

    TROGLODYTE.......a.k.a ViTaMiN : H[/quote]MC KUMA
Sign In or Register to comment.
African Hip Hop Radio
Advertisement