KUFAFANUA MAWAZ0!!!

Siku mingi men. Kufreestyle tu.

Maisha yanipeleka mbio ka gari imebeba gomba...

sijatoa ngoma.. siku mingi lakini bado na tema nikama nimelemewa na homa..

ama vipi??Swahili ni noma au sio??jione mlami na utakosa kuona hivyo...

na hivi mimi ndio nilisha tambua.. kuwakilisha nchi yetu kama Alfred Mutua..

nikisomea ma MC wadeadly masentence za kuwaua.. nikiperform justice ka Martha Karua..

karatasi nyinyi!!!.. na wararua ka mabarua.. zina nidai doe naniko msoto mfuko una shimo ka latewa jo...

nimeshinda nikika-okota kokoto kwa baro kama mama wa soko...

so usinilete utoto...maji yasha chemka mambo ni moto....

ingiza wasiwasi ka raia ikimanga poko viovyo...

kisha wa kojoa unachomeka na joto...

hili ni onyo na kupa kama budaa na masomo... au ka majambazi na panga-wapigwa ngeta...

shingo na mbao kwa mkono..mpaka wa kosa hewa wamka bila nguo viatu, so una unona ni better...

hawaku kata kichwa juu umedunga mpaka unameta meta.. sasa pesa zi mekuhepa so una nyota nyota kama star..

ALA...ni siku nyingine tuu kwa hii dunia yetu tunaishi..

so tuendelee tu kuskuma wiki tuki jiona wapishi natumezoea ugali na sukuma wiki..
Sign In or Register to comment.
African Hip Hop Radio
Advertisement