Novus ordo seclorum

tazama dunia with outstanding

undisputed kama lastman standing

fungua eyes soma screen

Kwenye dustbin nawatupa

nitarudi..............................

:twisted:

Comments

  • 6 Comments sorted by
  • Vote Up0Vote Down
    edited June 2010
    HAWAJAJUA hii topic inatawala life

    tena la every ages kama bucha na knife

    series of attacks kijasusi utitiri wa wafu

    damu inajitenga naponing'iniza minofu

    huto escape kama usajiri wa namba

    mchafuko wa anga huku safari za anga zikistop

    wakose hope kwa lack of knowledge

    hatajibu kuma coz nipo above tha clouds

    nachospit ni oversize kwa wasiofunguka

    am the illuminati huku niangaza kama jua............

    nitarudi kimakusudi

    WODI YA UPASUAJI
  • Vote Up0Vote Down
    edited June 2010
    ntakuandama kama ndoto ya kutisha iliyogeuka reality

    ulisaliti naona umerudi hauna budi kwanza kusalute

    u mtam kama muwa nakukatakata pingilipingili

    hii mistali ya kuchill sio kubingilibingili

    hii baridi yakuletea ngiri

    kili kushindwa ama toa udhuru wa kusafiri

    hili duru la pili refu kama ukili utasanda wewe

    mwenye uoga wa mwewe

    kwenye maji ya asidi nikutie

    chenye makali kuwili nikukatie

    penye hukumu isio batili ujitetee!

    umekuja na kiwewe baada ya kichapo utaondoka na kelele

    huna mpya hoja,mi ndo dele sichekicheki kama mkwere

    kila kipengele ukidodosa kinakutoa makosa polepole ukimbie

    kimashiri unitambue ur role model unisifie

    hasira yangu ikufie kama giza asubuhi ufifie

    ......................dont get twisted sijaanza battle NISOME MBELE :arrow:
  • Vote Up0Vote Down
    edited June 2010
    Mtoto unanata kama aminata

    hii x-perience inapiga x-reta

    niite ufahamu napokuingia kama media

    kodoa hapa huku nasogea kwenye carrier

    narudi kwa mshituko wa vita vya ghuba

    filauni we :lol:unachokoza mistari hapa imejaa fuba

    kumamako hata mje millioni

    mi nasimama kama uboo kisha unapiziwa mdomoni

    nitarudi...
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2010
    mistari yangu inaingia hatarini

    nainuka kama 666 Baharini

    Am terrifyng kama Kisomo albadir

    expect no mercy navyokuja niite JINI abdulkadir

    death b4 dishonor kama EaThQuAkE occurance

    pSYchotronic magnetism naleta millions casualties

    beef ni nyama na damu

    hii forum ni machinjio kwa Emcees wanaharamu

    nina mboo ndefu kama mountain kilimanjaro

    naleta N.W.O kama ALBERT PIKE

    sio kila TIKI uKAdHanI NIKE

    kimistari UMEzeeka kama kaNIKI

    Nawapunguza kwenye FoRuM Mithili ya world DEpopulation

    nakugeuza kibra KISU naweka sHinGoNi......

    nitarudi :mrgreen:

    WODI YA UPASUAJI
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2010
    kile kitanzi tayari kiko-installed

    no kinachopotea kwa kuwa hahawezi configure

    hata wakijiandaa na helikopta watanaswa na advanced security air field

    kisha nitawasoma kwa rapscope!!!

    wanajitanda ushungi,nishakoka pipa

    nabonyea kwa chini huku nikisota kijeshi

    kawaida nikibuuka sina ucheshi

    nachomoa cable ya ground nahamisha Termino

    najipaka masizi huku nasizi wanadhani albino

    kichwa kinahamisha mji mzima yanitokapo maneno

    :lol: :lol: navumbua zaidi ya tanzanite

    kama graphite zinapokaa shape ya diamond

    my brain na hardverses kunafanyika bioBOND

    .........NIKAWA NIKIDHURU SITE NAKUTA

    MAKURUTA WANABURUTA MAGUTA

    .....SI..SIKUFANYA AJIZI KICHIZI ILIBIDI NIKOKE SPIDI

    WAKAJUA NAGWAYA BILA HAYA NIKATANGAZA ADHABU

    NIKATUPA SARUFI UBAONI WAKABUTWAA

    KWA UUMBAJI WA SENTENSI ZIKIWACHANA KAMA VIWEMBE WAKABAKI NA VIJEMBE

    WODI YA UPASUAJI

    NASUBIRI MWENYE TUMBO LA UZAZI
  • Vote Up0Vote Down
    edited September 2010
    M2 wa ngumu,niko hi u c nirushie stimu unapumu hizi mbio ndefu

    unachokiandika kinanipa kichefuchefu

    natapika uharifu usio kwenye rada za takukuru

    hili duru nuru ukipenda suluhu

    ila miguu juu ukijifanya kichwa ngumu

    yako shingo naichumu kwa kisu butu chenye kutu

    tetenasi inasakusambaa mpaka cerebram

    unalipuka km bomu uhayawani unakupanda km mwendawazim

    hii mistali tiba inakupa utulivu,usikivu,km samaki ndani ya nyavu

    ucpanik nakujua u'mnyenyekevu km uamkapo baada ya kuota ndoto nyevu

    kichwa chako utupu

    kwa electrical shork nakupanga kihiphop

    huwez cop na vina soapsoap

    bronzo unawaza whap whap

    niko ful package km kapu ama program za microsoft,

    boti ya unguja,

    navuja mistali rejareja,

    unakua wangu mteja,

    tija km chaja, naendelea kuja,..
Sign In or Register to comment.
African Hip Hop Radio
Advertisement