NIBEEP NIKUWEKE HEWANI

FULL CHAJI, FULL VOCHA, FULL MICHANO SIO UNDONDOCHA,

JUU TAJI,BELI KOCHA, JILETE NIKURECHARGE KISHA NIKUANGISHIE TOCHA, :twisted: :twisted:

Comments

  • 5 Comments sorted by
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2008
    NAPIGA SIBEEP NIKO FULL NATISHA KULIKO MBUGA

    NI BEEP WE MLUGA NARUKA HEWANI KAMA DARUGA

    KABLA HAFIKIRIA NSHAKUVURUGA AKILINI WE AMINI

    HII IMANI NI ITIKADI ZA GIZANI YAANI FULL UMAKINI
  • Vote Up0Vote Down
    edited July 2008
    BWA MDOGO SIKUPIGI UTARUKIA MWENYEWE MAKONZI,

    UKISHABEEP HUU MZIKI NAKUACHIA MAJONZI,

    NIKO SO RADIO ACTIVE KUZIDI HATA MIONZI,

    NTAKUPIGA X RAY UONEKANE ULIVYO MTUPU KAMA SKELETONZ,
  • Vote Up0Vote Down
    edited June 2009
    Wesso on the scene/ku see whats going on here with these mc's

    ni consider mimi ka shaolin master/ukipiga wote utapata zamu yako na master

    ha ha ha nacheka /kwani amna yeyote humu anyeniweza

    kama nivyosema / i am wesso and on the scene/so hold tight as i make my way in

    the tournament kama mortal kombat/mi johnny cage/battle on the way

    nauliza yukwapi oponent wangu/kuna yeyote humu ndani anaye weza kuwa mpinzani wangu?

    basi ka bi harusi aje mbele/tuanza battle bila delay

    mistari baada mistari/tuone nani aliye hodari
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2009
    hiyo topic interestin mtu wangu...nimeifeel

    Ni tam ka aSali

    Na kuiacha ni gwan (hard) ka jedwali

    An eye for an eye ni tough kambali

    Inaitwa the art of beef ni hatari

    Watu kuwage war ya words Ni hatari wakikugundua we ni agent, afadhali

    Uwe patient

    B4 plan waiexecute

    Chunga wasikuassasinate ka president

    Hiyo session b4 hiyo section

    Usihesitate kukaa ritho ka bin laden kuhandle tension
  • Vote Up0Vote Down
    edited May 2010
    mtafute bitch mwambie hiyo yako kauli

    akulie vyako vijisenti!

    afu asikupe hata yake kay

    si unaleta chombeza tym kama watoto wa mbezi

    hujui wao kuuza kay ni wito hawataki mapozi!

    umeingia cha kiume,utakatwa kwa makali ya mkameme

    watu mifukoni tuzame,tukwale hicho chako kilongalonga-kinachokufanya kuchonga

    uko ful chaji?ama ful maji kwenye ndonga?

    unaonekana unawaza maandazi kama singa singa

    basi nakupa mistali -pilipili- wako moyo kukukonga

    siwezi beep natumia ya mkonga

    acha kubeba maji kwa tenga.........suckaaa
Sign In or Register to comment.
African Hip Hop Radio
Advertisement