«1

Comments

  • 33 Comments sorted by
  • Vote Up0Vote Down
    ODBODB
    edited August 2002
    Wacha kupiga mayowe we

    wacha wayaone wenyewe we

    Kumbuka braaza kaka kati yangu mina wewe hakuna aliyekamilika

    kama kuoga ni uafi taulo lisingechafuka

    uelewe hii ni fani na manii si peke yako

    Hivyo ukiaribu rap lazima nikuchukie

    maana ni sawa sawa ukate tawi mina wewe tulo kalia nini unategemea

    Bila kuwa na kipaji kwenye fani umevamia

    wenzakowanafanya kweli wewe unapeleleza

    Mtoto muziki ni kuzimake

    sio makofi sejini kelele za mashabiki

    zikuvimbishe kicha ukajioa mwanamuziki

    wakati madukani tape zako haziuziki

    kifupi haina mpano yaani ni sawasawa kumpiga kwenzi kinyago

    kazi bila malipo ni bora ukae ndani na demu wako mcheze kidali pooooooo
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    Eee...!! ambax huyo bwana!! kazi yako nzuri nimeikubali na beats hook tight!! lakini ungetoa yale ma "Oo..Oo...ahaa..ahaa...ahhh...ahhh" manake kama mlikua mnatombana studio bwana. Lakini mziki mzuri kusema kweli asa full version inapatikana wapi?
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    ehhh nilikuwa nimeshangaa kwamba kuna ambax kwenye pages za darhotwire ikabidi ni wewe!

    hongera na kazi zako zinakubalika, na umepanga kutoa albam?
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    SHIT YO THAT TRACK NEEDED MORE WORK I DONT THING THAT SHIT THERE IS DIFFERENT FROM BONGO SHIT???ambax wewe uho wimbo demu wako halitunga...........hahahaha lol images/smiles/icon_biggrin.gif

    dont hate thats take it to the battle field kid
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    shit can`t type just coz i am laughing too much ya`ll sorry..peace holla images/smiles/icon_biggrin.gif
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    thanks a lot...

    nashukuru sana kwa pongezi zenu.....

    thats me...everything by me...i was just trying!!!!

    J4 NAOMBA EMAIL YAKO!!! images/smiles/icon_cool.gif
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    ok tumia [email="[email protected]"][email protected][/email] lakini hata ukiandika [email="[email protected]"][email protected][/email]

    ingenifikia images/smiles/icon_wink.gif
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    Muziki mzuri kidogo ila mshkaji huna sura ya kimuziki, ila sura yako mshkaji ni ya kikulima, hupendezi kuonekana kwenye news kama ni mwanamuziki....
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    Muziki ungekua ni kua na sura nzuri ya kike basi hata kiwanja kungekua na maemcee wachache.

    Kwanza wewe smokeyOBL umetoka wapi? mbona wewe ndio unaleta zakikulima, "K" ya mzazi wako!!
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    hakuna kitu kama hicho somkey acha ukike...mc ni mc tu ata masai mc..does not matter how you look like dog..as long as you can spit right..... images/smiles/icon_biggrin.gif
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    Acha hizo wewe! mambo ya kichumba hayo! Sura is nah issue, unataka nini wewe kwani uMichael Jackson nini? utalambwa kama unaangalia sura unaleta mambo ya madj's wa Bongo wanaangalia track hii ya nani wacha hizo!! Nyerere alisema kama unapenda sura ialike kwako unywe nayo kahawa.

    Keep up good thangs, Ambax is this ya 1st Track? I mean umeshatoa nyimbo ingine kabla?

    Peace outta ya'll.
  • Vote Up0Vote Down
    ODBODB
    edited August 2002
    Mi nashangaa mnamfagilia huyo mjinga kaimba nini?Nyinyi wabomgo mnaimbiwa utumbo mnaona ndo ubunifu.Ubunifu gani watu wanataka nyimbo zenye akili zilizoenda shule sio ujinga ujinga wenu.
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    AMBAX BWANA HUYO JAMAA HAJATENGENEZA BEAT BALI KAIBA WALA HAJANUNUA KAPITA PITA KATIKA MP3 AKAONA ADOWNLOAD BEAT NAKUKUUZIA, KAMA UNABISHA CHECK INFO ZIFWATAZO:

    JINA LA MWENYE BEAT: L.O.R.D

    JINA LA BEAT : SPANISH HOLIDAY

    NENDA UKA SEARCH HILO JINA KWENYE MP3.COM UTALIPATA AU TUMIA HII KITU HAPA DOWN KAMAITAFANYA KAZI:

    http//artists.mp3.com/artists/193/preston_cotton.html

    YANI KWA MTAJI HUU HATA MIMI NAWEZA KUA PRODUCER BONGO NAWABANA TU MA BEAT YA MP3 :lol:

    LAKINI SIKU ZA MWIZI 40. SASA AMBAX UNACHUKUA HATUA GANI AU UR GONNA LET IT SLIDE?
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    nadhani Ambax alikuwa anafanya Demo-track na tumpe props kwa sababu huu ni mwanzo, huyo kima mmoja anaangalia sura anaziniwa nini atutumie picha yake basi kama yeye mzuri tupigie puri, pimbi kabisa.

    fo rila ma niga
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    ee bwana ee thats it ilikuwa ni kuonyesha my style wakati wa kutafuta promosheni ya kutengeneza albam kwasababu za kibiashara...ilibidi iwe hivyo kwa hiyo SIIFANYII BIASHARA.....tulikubalian na msikaji ikaonekana haina noma....!!!!

    SOSA ....thats it!!bado nina moto mbaya sanaaa.... :oops:

    kwako smokey...

    naona unawashwa kumamako nitakupigga pumbu paka uchokeh....

    hii forum siyo ya akina michael jackson kama huwezi heri uondokeh...

    naona hujui unadili na nani utafanyiwa balaa na usinde popoteh...

    jina lako linaonyesha wazi huna loloteh...njoo kwangu we mchumba japo upate chochoteh....

    nitakupiga mboo ....we mtoo wa shooo...mi zee wa masoo..oho ..ooho ooho

    KUMA LA MAMA YAKO LINATOA USAA...!!!

    MASELLA WAMESHA LITUKANA SASA LINAONEKANA LINYAUKA MWAAA...

    TUMELIPGA MAFING ALIKAPASUKAPWAAA.....

    ambax

    :twisted:
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    kumamamako' una bahati nilikuwa busy....hapa utamabua kwamba the sheat is not easy...

    its like i'm to fuck u kama nakupa ndizi...

    ee bwana ee ambax masella wananiita mchizzi ....

    sionekani sikuhizi uliza nafanya aina gani ya wizzyy...

    naona unawashwa kumamako nitakupigga pumbu paka uchokeh....

    hii forum siyo ya akina michael jackson kama huwezi heri uondokeh...

    naona hujui unadili na nani utafanyiwa balaa na usinde popoteh...

    jina lako linaonyesha wazi huna loloteh...njoo kwangu we mchumba japo upate chochoteh....

    nitakupiga mboo ....we mtoo wa shooo...mi zee wa masoo..oho ..ooho ooho

    KUMA LA MAMA YAKO LINATOA USAA...!!!

    MASELLA WAMESHA LITUKANA SASA LINAONEKANA LINYAUKA MWAAA...

    TUMELIPGA MAFINGA LIKAPASUKAPWAAA.....

    ambax

    :twisted: :twisted:
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    ok, kumbe lengo ni sio kibiashara. basi hakija haribika kitu. Naona ambax umerudisha battle ndani ya forum, huyo mtoto lakini mapepe anatoa maoni yakipuuzi alafu anaruka ruka tuuu wala haeleweki. Minadhani yuko milembe, nitacheki kama machizi siku huizi wana achiwa kutumia computer. mida!
  • Vote Up0Vote Down
    ODBODB
    edited August 2002
    We kubabako Ambax mbona unatuyeyusha minilidhani utaimba gangstar kwa jinsi unavyojifunza kutukana kumbe unaimba taarabu?Mchumba kweli wewe .Huyo alokuita mzuri wa sura hakukosea yaani we mchumba ukienda jela watu wanakugombania ukienda zenji ndo loh unaridi na mimba sasa ukienda uarabuni kubabako si ndo unaolewa Fanya vitu vyenye akili watu wa one

    HAHA HA MBONA MNANIFUNGA MDOMO?
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    nimestukia ya nothin' but an ass hole ....

    i wont waste my time with a fool....

    njoo changanyikeni ulizia kwa akina ambax wapi??

    nitakutuliza gheto nikupe mistari ioliyoshiba...!!!

    :roll:

    mkundu wa baba yako nautamani...!! :shock:

    ambax

    :twisted: :twisted:

    usirudie tena utafilwa!!!
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    duuuuuuu matusi hatutaki jamani..........kwasababu unaaribu forum... :(
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    Watoto wa punyeto utawajua tu!

    Baba yake si alikuwa anapiga punyeto ndio mama yake alitokea ghafla akategesha 'cave' ndio duh mimba ya Ambax hiyo......likatokea hilo senge linaloitwa Ambax.

    Usicheze na moto wewe mtoto, ukiona moshi (smoke) ujue kuna moto unawaka.........
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    baadooo tuu waselaa duuu
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    Daah kwa bahati nzuri hii forum mpya ina option ya kuondoa (censor) matusi! Tazama juu yamefutwa hata bila mimi mwenyewe kushughulika, nime add mara moja tu kwamba maneno kama KUMA yafutwe.
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    Thats what i am talking bout ya`ll :lol:
  • Vote Up0Vote Down
    ODBODB
    edited August 2002
    Unajua we mtoto Ambax dili sana kama nitakupeleka uarabuni kwani huko mtu mwenye mwanya huwa anazawadiwa mimba 12 na sheria yake hao watoto ajifungue kwa njia ya aja kubwa nadhani huko changanyikeni mi siwezi kuja kwani naogopa kuliwa na simba nasikia watoto wa changanyikeni kazi yenu kushiba harufu ya cafteria ya chuo kikuu pumbavu halafu wazee wa busara kibao nadhani hata we ni mmoja wao kwani ninashaka na jina lako any way kwa vile ulituonyesha sura kama nishaiona somewhere muhimbili hivi kwa wale waganga wa tiba silia :wink:
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    i've realize that some fools are too many in here!!!

    :idea:
  • Vote Up0Vote Down
    ODBODB
    edited August 2002
    Dawa ya mabishoo ni kuwa bishoo zaidi yake na dawa ya mjinga ni kuwa mjinga zaidi yake sasa unaonaje ukiwa mjinga zaidi yangu.Tatizo unajua nini ?unajifanya nunda sana nimepata habari zako kubabako kuwa we mropokaji wakati we mchumba tu sasa twende kazini mtoto wa mama

    si unajifanya unajua kuchafua forum kwa matusi twende kazini

    Humu utaongea lugha zote hadi kitaliani sijui kilatino mi sijui kama unaweza twende kiswahilini kubabako
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    Ambax msenge tu.... anajifanya mtaalam wa kuchafua forum sana kama unavyosema mshikaji, amejifanya kuwa mbunifu, watu wakashtukia mpaka hiyo instrumental, kichaa utakuwa wewe Ambax???? we shoga tu, shoga tu.

    Mimi nina hasira sana na wewe kwa sababu umekuwa una jifanya nunda sana mkuma wa mama yako, we shoga tu.....
  • Vote Up0Vote Down
    ODBODB
    edited August 2002
    Bado natoa dozi kwa maana nipo kazini

    kama nimekukera kaka ajali kazini

    Ni rap rafiki wanafiki ingia mitini,Nini abunuas watu machakubanga,na bado kwenye forum tunatigisha,Wachizi wangu wote wanaelewa hii hali

    kwamba misitishiki hata ushike kisu kikali

    napopata siiiiiiiiiiiiiiiiiii nabaki natafakari.Ili kila unionapo kwenye forum ukae mbali,ili ukifika changanyikeni uwapashe habari,ODB kaidi,sitaki kuwa vuguvugu niwe moto au baridi,

    Nikama nakupa darasa shule ili ulewe ukiishi kwa upanga utakufa kwa upanga

    Nasema hadi nihakikishe jina lako limetoweka kwenye forum hii na kila utakapokuwa tunabanana mbavu tu kama hivi tuone mi na wewe nani zaidi?si unataka umaarufu?you want be a famous?umaarufu sio kuwa mwanamuziki tu hata kwenye forum utakuwa maarufu tu nasema twende kazini kubabako
  • Vote Up0Vote Down
    edited August 2002
    kumamako odb....

    naona mkundu wako unanimanulia kwa bidii...

    baada ya mda mfupi tu utanitii....

    labda hunijui vuzuri mikundu mimi si itii

    hapa naona wazi ungependa nikunanihii... :wink:

    mboo yangu iko wima nisikiapo dada ODB....

    what a bustard ku*m***ko sikufagilii...

    senge unamwagga pumba kickwani huniingii....

    labda mama yako alikuzaa kupitia mkunduni..

    haa haha ha IQ yako hapa naiweka kapuni...

    naonekana mdoggo lakini niko kama kunguni...

    wananiita muhuni lakini wao FAGGOTS kama vikatuni...

    njoo changayikeni uzunguni umuone AMBAX MTU WA MWITUNI...

    siutaki mkundu wa babayako nautaka wa BABA YAKO...

    I'M OUT LIKE DAT...

    :shock:
This discussion has been closed.
African Hip Hop Radio
Advertisement